Register Register Member Login Member Login Member Login Forgot Password ??
PHP , ASP , ASP.NET, VB.NET, C#, Java , jQuery , Android , iOS , Windows Phone

Registered : 109,027

HOME > ASP > ASP Forum > ASP THAIBOARD FORUM โพสรูปอย่างไรครับ 1.มีวิธีโพสรูปอย่างไรครับ งง 2.ข้อมูลสมาชิก ไม่แสดงต้องทำอย่างไรครับ

ASP THAIBOARD FORUM โพสรูปอย่างไรครับ 1.มีวิธีโพสรูปอย่างไรครับ งง 2.ข้อมูลสมาชิก ไม่แสดงต้องทำอย่างไรครับ

Topic : 010539

Guest

1.มีวิธีโพสรูปอย่างไรครับ งง
2.ข้อมูลสมาชิก ไม่แสดงต้องทำอย่างไรครับ

Tag : - - - -

Move To Hilight (Stock) 
Send To Friend.Bookmark.
Date : 25 ต.ค. 2549 01:19:01 By : งง View : 1804 Reply : 2

No. 1

Guest

sdfsdfdsfsdfsdf

Date : 25 ต.ค. 2549 10:01:59 By : dfsdf

No. 2

Guest

หาเงินกับ Monster.com เป็นการทำการตลาดอย่างหนึ่งค่าตอบแทนสูง
ใครเร็วใครได้
เว็บ monster.com เป็นเว็บขายโฮสติ้งพร้อมโดเมนที่ให้พื้นที่สูงมาก
ในราคาที่ถูกมากๆนะครับ ของนอกเขาไม่ห่วง แบนวิท เท่าไร
แต่ที่ดีกว่านั้นก็ ให้ค่าคอมมิชั่น สูงมากที่เดียว ให้รายละ 65$ เลยที่เดียว
แล้วมันทำเงินได้ยังไง
ก็ง่ายๆนะครับ ค่าเอาลิงค์ของเราที่เป็นนายหน้า (ทำตามข้างก็รู้เอง) ไปให้ใครก็ได้มาเป็นนายหน้าแบบเราอีก ค่าแนะนำ ก็หัวละ 65ดอล เหมือนกัน ลองคิดเล่นๆนะครับ
วันละ 1 คน ชวนมาสมัครต่อเราไว้ เราได้ 65ดอล
เดือนหนึ่งก็ 65*30 คูณเองนะ
ก็พอได้นะครับ
แต่ผมรู้ว่า ระดับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนในบ้านผม ไม่ทำธรรมดาอยู่แล้ว วันละคน คงน้อยเกินไปนะครับ
จะถามต่อใช่ไหมครับ ผมว่าอย่าถามเลยครับ ไปลองทำก่อนดีกว่า
แต่ให้เดานะครับ หนึ่งไอพี สมัครต่อสายได้แค่ครั้งเดียวนะครับ
------------------------------
ขั้นแรก เมื่อ Login เข้ามาใน Account ของเรานะ (ต้องสมัครก่อนนะครับ)
ให้เข้าไปที่ Affiliates Link Code เพื่อนำ Link ID ของเรามาใช้
โดยเมื่อใครสมัคผ่าน Link ID ของเรา เราก็จะได้รับเงิน $65
1. เมื่อเข้ามาที่ Affiliates Link Code ก็จะเห็น Link ID ของเราอยู่ด้านบนนะ
และด้านล่างก็จะเป็น Html Code เพื่อนำไปติดเว็บของคุณได้
ถ้ายังไม่มีเว็บไซต์ (สร้างเว็บแบบหน้านี้ก็ได้ แต่เปลี่ยนลิ้งค์ด้านบนตรง เข้าไปที่ Hostmonster เป็น Account ของท่าน)
http://www.hostmonster.com/track/hankrab

2. ให้ Copy Link ID ของคุณ ไปโฆษณาที่เว็บของคุณ หรือ ส่งอีเมล์ แนะนำเพื่อนก็ได้ และเมื่อใครมาสมัคผ่าน Link ID ของเราเราก็จะได้ $65
------------------------
จะถามว่ามันได้จริงไหมใช่ไหมครับ อย่าเพิ่งถามนะครับ ผมก็เพิ่งลอง แต่ที่รู้ๆ เว็บนี้เปิดมานาน และมีความเชื่อถือสูงมาก
เอาแบบนี้คุณลองก่อนดีกว่า ผมว่า แล้วค่อยถาม ไปลองก่อน มีปัญหายังไง ค่อยมาคุยกันนะครับ ปรึกษากัน แลกเปลี่ยนกัน เหมือนเดิมนะครับ เดี๋ยวเปิดห้องไว้ให้เลย
------------------------
เริ่มดีกว่า
1. คลิกเลยครับ
http://www.hostmonster.com/track/hankrab
2. คลิกที่ Affiliates อยู่ด้านบนขวาของหน้า
3. คลิก create my account
จะพบหน้าใหม่ให้กรอกข้อมูลดังนี้
(กรอกข้อมูลเป็นภาษาอังกฤษทั้งหมด)
( ส่วนที่ 1) Login information
Account Name : ใส่ชื่อที่เราต้องการ (ชื่อเวลาเข้าใช้)
Account Password: ใส่เลขที่เราชอบ (รหัสเข้าใช้)
Confirm Password: ใส่เลขที่เราชอบอีกครั้ง (ยืนยันรหัสเข้าใช้)
(ส่วนที่ 2) Account information ( ชื่อและที่อยู่ในการรับเงิน )
First Name: ใส่ชื่อผู้รับเงิน
Last Name: ใส่นามสกุล
Business Name: ใส่ชื่อเรา
Street Address: ใส่ที่อยู่ และ ถนน (ใส่ให้ถูกต้องนะค่ะเดี๋ยวไม้ได้เงินนะครับ)
City: อำเภอ
State/Province: จังหวัด
Zip Code: รหัสไปรษณีย์
Country: ให้เลือก Thailand ( เลือกประเทศ)
Phone Number: เบอร์โทรศัพท์
Email Address: ใส่อีเมล์

(ส่วนที่ 3) Tax information (ข้อมูลเกี่ยวกับการเสียภาษี)
ให้คลิกจุดหน้าข้อความนี้ (เราอยู่นอก USA ไม่ต้องเสียภาษี)
I am outside the US and Do not need to provide an EIN or SSN.
(ส่วนที่ 4) Payee information
ให้คลิกจุดหน้าข้อความนี้ (เราเป็นผู้รับเงินเอง)
Make checks payable to me
เช็คข้อมูลเมื่อถูกต้องแล้วให้คลิก Create My Account
แล้วให้ทำการ Login เข้าไปใน Account ของเรา
ถ้าเข้าไม่ได้ให้เข้าไปที่อีเมล์ของเราที่กรอกไว้ แล้วให้ทำการยืนยันอีเมล์ และทำการ Login เข้าไปใหม่ และเมื่อเข้ามาเราก็จะเห็นยอดเงินของเราเป็น $65 เพียงเท่านี้เราก็ได้รับเงิน $65 หรือประมาณ 2500 บาทแล้ว
----------------------------
จริงผมทำสื่อไว้ให้แล้วหละครับ เป็นภาพ แต่ดันแบตหมด
ผมพาพ่อตามาซื้อต้นไม้จัดสวนนะครับ
ไว้ค่ำๆดีกว่านะครับ
บายนะครับโชคดี

Date : 16 ส.ค. 2550 13:25:57 By : คนหาเงิน

ค้นหาข้อมูล

แสดงความคิดเห็น
Re : ASP THAIBOARD FORUM โพสรูปอย่างไรครับ 1.มีวิธีโพสรูปอย่างไรครับ งง 2.ข้อมูลสมาชิก ไม่แสดงต้องทำอย่างไรครับ

รายละเอียด

ตัวหนา ตัวเอียง ตัวขีดเส้นใต้ ตัวมีขีดกลาง| ตัวเรืองแสง ตัวมีเงา ตัวอักษรวิ่ง| จัดย่อหน้าอิสระ จัดย่อหน้าชิดซ้าย จัดย่อหน้ากึ่งกลาง จัดย่อหน้าชิดขวา| เส้นขวาง| ขนาดตัวอักษร แบบตัวอักษร
ใส่แฟลช ใส่รูป ใส่ไฮเปอร์ลิ้งค์ ใส่อีเมล์ ใส่ลิ้งค์ FTP| ใส่แถวของตาราง ใส่คอลัมน์ตาราง| ตัวยก ตัวห้อย ตัวพิมพ์ดีด| ใส่โค้ด ใส่การอ้างถึงคำพูด| ใส่ลีสต์
smiley for :lol: smiley for :ken: smiley for :D smiley for :) smiley for ;) smiley for :eek: smiley for :geek: smiley for :roll: smiley for :erm: smiley for :cool: smiley for :blank: smiley for :idea: smiley for :ehh: smiley for :aargh: smiley for :evil:
Insert PHP Code
Insert ASP Code
Insert VB.NET Code Insert C#.NET Code Insert JavaScript Code Insert C#.NET Code
Insert Java Code
Insert Android Code
Insert Objective-C Code
Insert XML Code
Insert SQL Code
Insert Code
เพื่อความเรียบร้อยของข้อความ ควรจัดรูปแบบให้พอดีกับขนาดของหน้าจอ เพื่อง่ายต่อการอ่านและสบายตา และตรวจสอบภาษาไทยให้ถูกต้อง

อัพโหลดแทรกรูปภาพ

Notice

เพื่อความปลอดภัยของเว็บบอร์ด ไม่อนุญาติให้แทรก แท็ก [img]....[/img] โดยการอัพโหลดไฟล์รูปจากที่อื่น เช่นเว็บไซต์ ฟรีอัพโหลดต่าง ๆ
อัพโหลดแทรกรูปภาพ ให้ใช้บริการอัพโหลดไฟล์ของไทยครีเอท และตัดรูปภาพให้พอดีกับสกรีน เพื่อความโหลดเร็วและไฟล์ไม่ถูกลบทิ้ง

เพื่อความปลอดภัยและการตรวจสอบ กระทู้ที่แทรกไฟล์อัพโหลดไฟล์จากที่อื่น อาจจะถูกลบทิ้ง

โดย
บวกค่าให้ถูก
<= ตัวเลขฮินดูอารบิก เช่น 123 (หรือล็อกอินเข้าระบบสมาชิกเพื่อไม่ต้องกรอก)

Exchange: นำเข้าสินค้าจากจีน, Taobao, เฟอร์นิเจอร์, ของพรีเมี่ยม, ร่ม, ปากกา, power bank, แฟลชไดร์ฟ, กระบอกน้ำ

Load balance : Server 00
ThaiCreate.Com Logo
© www.ThaiCreate.Com. 2003-2024 All Rights Reserved.
ไทยครีเอทบริการ จัดทำดูแลแก้ไข Web Application ทุกรูปแบบ (PHP, .Net Application, VB.Net, C#)
[Conditions Privacy Statement] ติดต่อโฆษณา 081-987-6107 อัตราราคา คลิกที่นี่