Register Register Member Login Member Login Member Login Forgot Password ??
PHP , ASP , ASP.NET, VB.NET, C#, Java , jQuery , Android , iOS , Windows Phone

Registered : 109,027

HOME > ASP > ASP Forum > เว็บไซต์ดีๆ มีประโยชน์แบบนี้ ขอสนับสนุนโดยสั่งซื้อซอสโค๊ดครับ ขอถามรายละเอียดการสั่งซื้อซักหน่อย

เว็บไซต์ดีๆ มีประโยชน์แบบนี้ ขอสนับสนุนโดยสั่งซื้อซอสโค๊ดครับ ขอถามรายละเอียดการสั่งซื้อซักหน่อย

Topic : 030240

Guest

จริงๆ ผมอยากสนับสนุนโดยไม่ต้องมีข้อแม้อะไรเลยก็ได้ครับ
เพราะเว็บไซต์แห่งนี้ให้ความรู้กับผมมากมายมหาศาล เทียบไม่ได้เลยกับเงินไม่กี่ร้อยบาท
ที่ว่าเงินไม่กี่ร้อยบาทใช่ว่าเงินไม่มีค่า แต่หากตีเป็นค่าการศึกษาหรือเรียน มิต้องจ่ายเป็นหมื่นเลยหรือ

ที่ถามเพราะอยากรู้แค่นั้นเอง อยากรู้ว่าซอสโค๊ดที่จะได้นี้ ตอนนี้มันจะตกรุ่นไปบ้างหรือยัง
ที่จริงคำว่าตกรุ่นคงจะแรงไป แต่ที่ถามเพราะอยากรู้ เพราะว่าเดี๋ยวนี้ทุกอย่างพัฒนาไปรวดเร็วมาก
เลยอยากรู้ว่าตอนนี้มีเทคโนโลยีด้านนี้(การสร้างเว็บไซต์)เพิ่มเติมมาอีกมากน้อยแค่ไหน
ตอนนี้ผมเห็นมี Flash ที่กำลังมาแรงเหมือนกันในการสร้างเว็บ
ถึงแฟลซจะเป็นเพียงตัวประกอบ แต่ก็ช่วยให้เว็บไซต์ของเราดูเด่นกว่าเพื่อน(ในความคิดผม)
จริงๆ application ที่สร้างจาก Flash ก็มีหลายตัวที่น่าสนใจ ไม่ใช่เพื่อให้ความสวยงามโดดเด่นเท่านั้น
เช่น สร้างห้องประชุมออนไลน์โดยผ่านวีดีโอคอนเฟอเรนซ์
ซึ่งสามารถดึงเอากล้องเว็บแคมมาใช้สำหรับการประชุมออนไลน์ได้ซึ่งเพื่อนผมทำโปรเจคนี้อยู่
เลยอยากรู้ว่าทางทีมงาน thaicreate จะมีการพัฒนาซอสโค๊ดในส่วนของแฟลชบ้างรึเปล่าครับ

ไม่รู้ว่าตอนนี้ทางทีมงานกำลังรวบรวมซอสโค๊ดตัวใหม่อยู่รึเปล่า เพราะผมไม่รู้ว่าซอสโค๊ดชุดนี้ออกเดือนไหนปีอะไร ยังไงให้ข้อมูลเพิ่มเติมทีนะครับ

ไว้ราวเสาร์อาทิตย์นี้จะสั่งซื้อและโอนเงินไปให้นะครับ ขอให้เว็บไซต์ Thaicreate อยู่คู่สังคมไทยไปนานๆ

ปล. ถ้าโอนเงินต้องเพิ่มค่าธรรมเนียมต่างหากด้วยใช่รึเปล่าครับ เช่นจากราคา 235 ต้องโอน 245 บาท หรือทางเว็บหักไว้แล้ว ยังไงบอกด้วยนะครับ.

Tag : - - - -

Move To Hilight (Stock) 
Send To Friend.Bookmark.
Date : 2009-08-13 00:08:38 By : sniper_one View : 1160 Reply : 4

No. 1

โพสกระทู้ ( 2,794 )
บทความ ( 0 )

สมาชิกที่ใส่เสื้อไทยครีเอท

สถานะออฟไลน์

กำลังง่วงๆ อ่านซะหายง่วงเลยครับพี่น้อง .....

ก่อนอื่นนะครับ ผมไม่ใช่ส่วนหนึ่งของทีมงาน แต่ผมเป็นส่วนหนึ่งของสมาชิก(ที่หวังดี และรัก) เว็บนี้ครับ
เพราะ มีครั้งนึงที่งานผมติดปัญหา ผมจึงมาโพสที่เว็บนี้ เพียงแค่ไม่กี่นาที คนเก่งๆในนี้มีเยอะ โดยเฉพาะพี่วิน
ได้ตอบปัญหาผม จนทำให้ผมรักเว็บนี้และมีใจอยากที่จะสนับสนุน และผมเองก็ ช่วยสนับสนุน CD Source Code นี้ด้วย
ถามว่า Code ในนั้น ใหม่มั้ย ??? ผมไม่สนใจหรอกครับ แต่ผมอยากช่วยมากกว่า ใน CD แผ่นนั้นผมบอกเลยว่า คุ้ม
Script ดีๆในนั้นท่านอย่ากังวลเลยว่า สั่งซื้อแล้วจะไม่คุ้ม เงินกินเหล้า เที่ยวเตร่ๆสำหรับใครบางคน หมดไป
วันนึงๆ คืนนึงๆ หายไปเป็นพัน อันนั้นยังเปรียบไม่ได้กับความรู้ใน CD นี้ที่ทีมงาน Thaicreate.com รวบรวมไว้

:-p เริ่มขี้เกียจอ่านแล้วใช่มั้ยครับ Ok พอก็ได้ อิอิ.

Date : 2009-08-13 00:23:55 By : panyapol

No. 2

โพสกระทู้ ( 1,528 )
บทความ ( 1 )

[head][/head]
เงินกินเหล้า เที่ยวเตร่ๆสำหรับใครบางคน หมดไป
วันนึงๆ คืนนึงๆ หายไปเป็นพัน

เอ่อ......... รู้เรื่องผมได้งัยครับ 5555555
ล้อเล่นนะครับ

สนับสนุนเลยครับ จริงๆ ผมเปนสมาชิกมาหลายปีแล้ว แต่ลืม และมีวันนึง ทีมงานส่งเมล์มาบอก user กะ password เลยเข้ามาดู เพื่อนๆหลายคน(ไม่รู้เค้านับเราเปงเพื่อนรึปล่าวนะ) ตอบคำถามอย่างจริงใจที่จะช่วยเหลือ

คำตอบคือ น่าจะคุ้มครับ (ที่บอกว่าน่าจะเพราะยังไม่ซื้อ 555 แต่ว่าจะซื้ออยู่)

ปล. อ่า ซื้อแล้วอย่าเอาไปไล้ขายนะครับ เดี๋ยวแย่งลูกค้าเค้าหมด 555555

สนับสนุน สุดๆ ครับ
Date : 2009-08-13 15:50:17 By : Sek-Artdrinker

No. 3

โพสกระทู้ ( 56 )
บทความ ( 0 )

Twitter Facebook Hi5 Blogger

ที่ตั้งกระทู้ ไม่ได้คิดถึงความคุ้มค่านะครับ อยากช่วยด้วยใจจริง
ถึงแผ่นละห้าร้อยผมก็ว่าไม่แพง ถ้าเทียบกับสิ่งที่ได้รับ
แค่สอบถามเล็กๆน้อยๆพอได้รสชาติ
แล้วก็ถามพอเป็นแนวทางเฉยๆ เผื่อทีมงานกำลังรวมโค๊ดตัวใหม่อยู่

ยังไม่มีคนบอกเลยว่าต้องโอนเงินไปเท่าไหร่ โอนเท่าจำนวนที่บอกหรือเพิ่มอีก 10 บาทค่าธรรมเนียมครับ.
Date : 2009-08-13 22:19:03 By : sniper_one

No. 4

โพสกระทู้ ( 74,058 )
บทความ ( 838 )

Twitter Facebook

Source Code ใหม่ครับ และไม่ตกรุ่นครับ เพราะล่าสุดจะเป็นปี 2009 ครับ ใน Script มีอะไรที่ดี ที่เรายังไม่รู้อีกมากมายครับ

ขอบคุณเพื่อน ๆ สมาชิกทุกท่านครับ และกำลังใจ และสิ่งที่ ThaiCreate.Com ได้ให้และตอบแทนกับสังคม มันเป็นความสุข และ ส่วนหนึ่งของชีวิตผมไปแล้ว และดีใจทุกครั้งที่ได้ช่วยให้หลาย ๆ คนได้รับคำตอบและความช่วยเหลือจากที่แห่งนี้ไป ซึ่งบางครั้งผมอาจจะไม่มาตอบเอง แต่ก็มีเพื่อน ๆ สมาชิกที่พร้อมจะตอบและช่วยอย่างรวดเร็ว ผมว่ามันเป็นความสุขของคนกลุ่มหนึ่ง ที่เราได้สร้างสรร สังคมแห่งการช่วยเหลือกัน และพร้อมจะแบ่งปันความรู้ และบันไดอนาคตของหลาย ๆ คน

โย๊ว
Date : 2009-08-13 22:58:27 By : webmaster

ค้นหาข้อมูล

แสดงความคิดเห็น
Re : เว็บไซต์ดีๆ มีประโยชน์แบบนี้ ขอสนับสนุนโดยสั่งซื้อซอสโค๊ดครับ ขอถามรายละเอียดการสั่งซื้อซักหน่อย

รายละเอียด

ตัวหนา ตัวเอียง ตัวขีดเส้นใต้ ตัวมีขีดกลาง| ตัวเรืองแสง ตัวมีเงา ตัวอักษรวิ่ง| จัดย่อหน้าอิสระ จัดย่อหน้าชิดซ้าย จัดย่อหน้ากึ่งกลาง จัดย่อหน้าชิดขวา| เส้นขวาง| ขนาดตัวอักษร แบบตัวอักษร
ใส่แฟลช ใส่รูป ใส่ไฮเปอร์ลิ้งค์ ใส่อีเมล์ ใส่ลิ้งค์ FTP| ใส่แถวของตาราง ใส่คอลัมน์ตาราง| ตัวยก ตัวห้อย ตัวพิมพ์ดีด| ใส่โค้ด ใส่การอ้างถึงคำพูด| ใส่ลีสต์
smiley for :lol: smiley for :ken: smiley for :D smiley for :) smiley for ;) smiley for :eek: smiley for :geek: smiley for :roll: smiley for :erm: smiley for :cool: smiley for :blank: smiley for :idea: smiley for :ehh: smiley for :aargh: smiley for :evil:
Insert PHP Code
Insert ASP Code
Insert VB.NET Code Insert C#.NET Code Insert JavaScript Code Insert C#.NET Code
Insert Java Code
Insert Android Code
Insert Objective-C Code
Insert XML Code
Insert SQL Code
Insert Code
เพื่อความเรียบร้อยของข้อความ ควรจัดรูปแบบให้พอดีกับขนาดของหน้าจอ เพื่อง่ายต่อการอ่านและสบายตา และตรวจสอบภาษาไทยให้ถูกต้อง

อัพโหลดแทรกรูปภาพ

Notice

เพื่อความปลอดภัยของเว็บบอร์ด ไม่อนุญาติให้แทรก แท็ก [img]....[/img] โดยการอัพโหลดไฟล์รูปจากที่อื่น เช่นเว็บไซต์ ฟรีอัพโหลดต่าง ๆ
อัพโหลดแทรกรูปภาพ ให้ใช้บริการอัพโหลดไฟล์ของไทยครีเอท และตัดรูปภาพให้พอดีกับสกรีน เพื่อความโหลดเร็วและไฟล์ไม่ถูกลบทิ้ง

เพื่อความปลอดภัยและการตรวจสอบ กระทู้ที่แทรกไฟล์อัพโหลดไฟล์จากที่อื่น อาจจะถูกลบทิ้ง

โดย
บวกค่าให้ถูก
<= ตัวเลขฮินดูอารบิก เช่น 123 (หรือล็อกอินเข้าระบบสมาชิกเพื่อไม่ต้องกรอก)

Exchange: นำเข้าสินค้าจากจีน, Taobao, เฟอร์นิเจอร์, ของพรีเมี่ยม, ร่ม, ปากกา, power bank, แฟลชไดร์ฟ, กระบอกน้ำ

Load balance : Server 01
ThaiCreate.Com Logo
© www.ThaiCreate.Com. 2003-2024 All Rights Reserved.
ไทยครีเอทบริการ จัดทำดูแลแก้ไข Web Application ทุกรูปแบบ (PHP, .Net Application, VB.Net, C#)
[Conditions Privacy Statement] ติดต่อโฆษณา 081-987-6107 อัตราราคา คลิกที่นี่