Register Register Member Login Member Login Member Login Forgot Password ??
PHP , ASP , ASP.NET, VB.NET, C#, Java , jQuery , Android , iOS , Windows Phone

Registered : 109,027

HOME > .NET Framework > Forum > ถึงคุณจะฉลาดแค่ไหน หลอกตัวเองไปวันวัน แต่ผมก็ไม่ลืมความโง่ของตัวของผมเองครับ

ถึงคุณจะฉลาดแค่ไหน หลอกตัวเองไปวันวัน แต่ผมก็ไม่ลืมความโง่ของตัวของผมเองครับ

Topic : 101786

Guest

อีกไม่กี่วันคุณจะเดือดร้อนครับ ผมจะเล่าให้ฟัง (ยังไม่รู้ตัวเองอีก)

คุณประกาศรับสมัครงาน และตัวของคุณเตรียมหางานใหม่ได้แล้วครับ

http://www.songkwae.com/foxboard/display_topic_threads.asp?ForumID=3&TopicID=4236&PagePosition=1

ผมใช้ xxx แทน แต่คุณและพวกคุณหัวเราะ แต่ผมคิดว่านี่คงจะเป็นครั้งสุดท้ายของ พวกคุณ
จงภูิมิใจ ในตำแหน่งผู้จัดการ, รองผู้จัดการ, กำมะลอของพวกคุณ

ผมรู้ทั้งหมดและรู้จริงด้วยว่า ความเป็นมาััมันเป็นอย่างไร?
แม้แต่พระเจ้ายังช่วยอะไรพวกคุณไม่ได้

(ธุรกิจของผมเป็นพันล้านบาท นับประสาอะไรกับของพวกคุณ แค่กิ่งยังเป็นไม่ได้เลยครับ เป็นได้แค่ฝุ่นผู้จัดการฝ่ายคอมพิวเตอร์)

Tag : .NET, VB.NET, C#

Move To Hilight (Stock) 
Send To Friend.Bookmark.
Date : 2013-10-17 22:04:51 By : ผ่านมา View : 1241 Reply : 18

No. 1

Guest

พวกคุณหาเรื่องผมเองนะ
ผมไม่เคยคิดทำร้ายใคร แต่ครั้งนี้ผมไม่ยอม

แสดงความคิดเห็นโดยอ้างถึง ความคิดเห็นนี้
Date : 2013-10-17 22:17:36 By : ผ่านมา

No. 2

Guest

จะแฉอะไรก็แฉมาเลยคับ แบบนี้อ่านแล้วงง เหมือนคนเสียสติเลยคุณ
แสดงความคิดเห็นโดยอ้างถึง ความคิดเห็นนี้
Date : 2013-10-17 22:25:39 By : ผ่านไป

No. 3

Guest

http://www.saleecolour.com
Date : 2013-10-17 22:31:45 By : ผ่านมา

No. 4

Guest

ตอบความคิดเห็นที่ : 2 เขียนโดย : ผ่านไป เมื่อวันที่ 2013-10-17 22:25:39
รายละเอียดของการตอบ ::

หรือจะพูดได้ว่ามาจาก Thailand Visual FoxPro ทั้งนั้น หรือ www.songkwae.com

จบแล้ว www.songkwae.com

เล่นกันแรงแรง เล่นกันแบบคุณฉิบหายไปข้างหนึ่ง
Date : 2013-10-17 22:38:25 By : ผ่านมา

No. 5

Guest

เวบ แล้วมันยังไงคับ
ผมว่าคุนควรไปหาจิตแพทย์นะ
Date : 2013-10-17 22:39:39 By : ผ่านไป

No. 6

Guest

ผมรู้จักพวกคุณก่อนที่ผมจะ เขียนไปสมัครให้พวกคุณอ่านด้วยซ้ำไป
ผมเป็นคน ไร้ความสามารถ แต่ผมก็ไม่คิดว่าคุณจะเป็นเหมือนผม (เป็นหรือเปล่า)

คุณหัวเราะเองนะ (คุณทำร้ายตัวเอง)
Date : 2013-10-17 22:44:40 By : ผ่านมา

No. 7

Guest

นี่เลยครับ เรื่องจริงเมื่อประมาณ >= 12 ที่แล้ว ถ้าใครโกหก ขอให้พ่อและแม่ของมันตกนรกไม่ได้ผุดได้เกิด
มีไอ้หนุ่มคนหนึ่ง (และพวกมัน) น่าจะอาศัยอยู่จังหวัด พิษณุโลก หรือ อุตรดิด (สกดยาก)

พวกเอ็ง (มึง) ยังจำคำสั่งสอนของกูได้หรือไม่? กูสอนพวกมึงเอาไว้อย่างไร?
Date : 2013-10-17 22:57:37 By : ผ่านมา

No. 8

Guest

แล้วกูก็บอกพวกมึงว่า ลองโทรไป จ. นครราชสีมา พวกมึงก็โทรไป กูไม่รู้หรอกว่าเขาคุยอะไรกับพวกมึง
แต่กูจับประเด็นได้ พวกมึงจะไปประมูลงาน ราชการ แถวฯนั้นแหละ แล้วพวกมึงก็ขอกูว่ามี License หรือเปล่า

กูจะเล่นพวกมึงย้อนหลัง และจนถึงปัจจุบัน (ชื่อ-นามสกุล) กูหาได้ไม่ยาก บอกให้ก็ได้ว่า เรื่องใหญ่ และไม่มีใครปกป้องพวกมึงได้หรอก
Date : 2013-10-17 23:05:00 By : ผ่านมา

No. 9

Guest

กูอยากจะบอกพวกมึงว่า กูเขียน VFP ได้ดีกว่าพวกมึง และกูจะเหยียบ พวกมึงให้จมดิน
เด็กยุคใหม่อาจจะไม่รู้จัก Microsoft Visual FoxPro กูจะเล่นเอกสารทางราชการกับพวกมึง
(แน่นอนว่ากูคงไม่ไป จ. A, จ. ฺB)

ทั้ง ผอ . หรือญาติพี่น้องมึงโดนแน่แน่ ไล่ออก ชิวชิว แต่โดนปรับพวกมึงรู้หรือไม่?
Date : 2013-10-17 23:09:29 By : ผ่านมา

No. 10

Guest

มึงพึ่งลบเนี่ย PostSqL ออกไปจาก www.songkwae.com มึงคิดว่ากูไม่รู้เหรอ
กูสอนมึงเอาไว้อย่างไร (พวกมึังเอาไว้อย่างไร)

ถ้ากูพูดผิดหรือแต่งเติม ขอให้พ่อแม่ของกูไปตกนรกหมกไหม้
ถ้ากูพูดถูกและกูไม่ได้แต่งเติม ขอให้พ่อแม่ของพวกมึงไปตกนรกหมกไหม้

กูสอนมึงอย่างนี้จริงจริง

งานต้องมาก่อน เราจะไม่ทำร้ายงานที่เราทำ งานต้องอยู่
ต่อให้นายจ้างหรือว่าตัวของเราเองไม่พอไใจมากแค่ไหน งานต้องอยู่

หรือสรุปง่ายฯว่า งานต้องอยู่และดีเหมือนเดิม กูสอนพวกมึงเอาไว้อย่างนี้
พวกมึงยังจำได้ไหม? สมมุติว่าพวกมึงจำได้ กูนี่แหละคืออาจารย์ของพวกมึงทุกฯคน
Date : 2013-10-17 23:17:34 By : ผ่านมา

No. 11

Guest

ถ้าพวกมึงทำตามที่กูบอก กูก็รู้แล้วว่าพวกมึงต้องจนไม่มีจะแดกเหมือนกู
กูไม่รู้ว่าพวกมึงตอนนี้ เป็นอาจารย์สอน หรือรับจ้าง หรือ ..
แต่แน่นอนว่า พวกมึงรวยกันทุกฯคน นั่นหมายถึงว่า พวกมึงไม่เชื่อฟังคำของกู

เดี๋ยวกูหาที่อยู่พวกมึงทุกฯคน ได้ไม่ยาก
Date : 2013-10-17 23:23:36 By : ผ่านมา

No. 12

Guest

กูสัญญาว่า กูจะฆ่า MS Visual FoxPro (งานโปรแกรมมิ่ง)
Date : 2013-10-17 23:27:42 By : ผ่านมา

No. 13

Guest

กูไม่ฆ่าพวกมึง พวกมึงเต็มที่ก็ได้แค่ Version 9
กูจะบี้พวกมึงในทุกทุกทางที่เป็นไปได้ ไอ้พวก 1900 /2 + 7
Date : 2013-10-17 23:33:31 By : ผ่านมา

No. 14

Guest

กูจะฆ่า www.songkwae.comFoxboard
Date : 2013-10-17 23:34:58 By : ผ่านมา

No. 15

Guest

สรุปว่า กูโกรธพวกมึง เพราะอะไร
พวกมึงทำถูกแล้ว ที่ไม่เชื่อกู ทำให้พวกมึงไร้จรรยาบรรณ พวกมึงร่ำรวย มั่งมีเงินทอง
แต่พวกมึงจำคำของกูเอาไว้ให้ดี ลูก หลาน เหลน โหลน ของพวกมึงเป็นได้แค่ ปู่โสมเฝ้าทรัยพย์
และไม่มีลูกหลานคนไหน มันสร้างอนุสาวรรีย์ให้พวกมึงหรอก จำเอาไว้จนสิ้นลมหายใจ
Date : 2013-10-17 23:41:51 By : ผ่านมา

No. 16

Guest

สรุปว่ากุก็ไม่รุเรื่องไรเรยคับ
RIP จขกท
Date : 2013-10-17 23:51:21 By : ผ่านไป

No. 17

Guest

ใจเย็น ๆ นะครับ คุณ "ผ่านมา"... เป็นคนเก่งคนดีมีฝีมือ คุณจะไปกลัวอะไร ...เดี่ยวจังหวะดี ๆ เข้ามา คนเก่งอย่างคุณ รุ่งแน่ครับ
งานเขียนโปรแกรมบางครั้งก็ยอมรับว่า อด...ยอมอดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่าง... ดีกว่านะครับ ผมยังเป็นเสือเข้าถ้ำอยู่หลายปี กว่าจะได้มาถึงจังหวะดี ๆ ที่พระเจ้าท่านทรงประทานให้

ใจเย็น ๆ นะครับ บางครั้งยอมโดนแม่บ้าน พี่น้อง บ่น ด่า ต่าง ๆ นานา ว่าเป็นโปรแกรมเมอร์ใส้แห้งก็ตาม
คนเก่งอย่างคุณหายากนะ...
ขอได้จังหวะดี ๆ ...คุณได้เงินทองมากกว่าถูกรางวัลที่ 1 ก็แล้วกัน
ขอเป็นกำลังใจให้คุณ
แม้ว่าใครจะมองคุณว่า ประสาท โรจจิต บ้างก็ตาม
ด้วยความหวังดีกับคุณม้ากมาก และมองคุณว่าเป็นทรัพยากรบุคคลสำคัญคนหนึ่ง

(ปล. ถ้าผมรู้จักและสนิทกับคุณมากกว่านี้ ผมคงจะขอเลขที่บัญชีธนาคารของคุณแล้วครับ)
Date : 2013-10-18 08:12:53 By : ผ่านมาเห็นแล้วอยากช่วย

No. 18

Guest

ลุงเขียนโปรแกรมเก่ง น่าจะเรียบเรียงคำพูดภาษามนุษย์ได้ดีนะครับ

แต่ทำไม ผมอ่านแล้ว "งง" ว่ะ
Date : 2013-10-20 09:19:06 By : 44

ค้นหาข้อมูล

แสดงความคิดเห็น
Re : ถึงคุณจะฉลาดแค่ไหน หลอกตัวเองไปวันวัน แต่ผมก็ไม่ลืมความโง่ของตัวของผมเองครับ

รายละเอียด

ตัวหนา ตัวเอียง ตัวขีดเส้นใต้ ตัวมีขีดกลาง| ตัวเรืองแสง ตัวมีเงา ตัวอักษรวิ่ง| จัดย่อหน้าอิสระ จัดย่อหน้าชิดซ้าย จัดย่อหน้ากึ่งกลาง จัดย่อหน้าชิดขวา| เส้นขวาง| ขนาดตัวอักษร แบบตัวอักษร
ใส่แฟลช ใส่รูป ใส่ไฮเปอร์ลิ้งค์ ใส่อีเมล์ ใส่ลิ้งค์ FTP| ใส่แถวของตาราง ใส่คอลัมน์ตาราง| ตัวยก ตัวห้อย ตัวพิมพ์ดีด| ใส่โค้ด ใส่การอ้างถึงคำพูด| ใส่ลีสต์
smiley for :lol: smiley for :ken: smiley for :D smiley for :) smiley for ;) smiley for :eek: smiley for :geek: smiley for :roll: smiley for :erm: smiley for :cool: smiley for :blank: smiley for :idea: smiley for :ehh: smiley for :aargh: smiley for :evil:
Insert PHP Code
Insert ASP Code
Insert VB.NET Code Insert C#.NET Code Insert JavaScript Code Insert C#.NET Code
Insert Java Code
Insert Android Code
Insert Objective-C Code
Insert XML Code
Insert SQL Code
Insert Code
เพื่อความเรียบร้อยของข้อความ ควรจัดรูปแบบให้พอดีกับขนาดของหน้าจอ เพื่อง่ายต่อการอ่านและสบายตา และตรวจสอบภาษาไทยให้ถูกต้อง

อัพโหลดแทรกรูปภาพ

Notice

เพื่อความปลอดภัยของเว็บบอร์ด ไม่อนุญาติให้แทรก แท็ก [img]....[/img] โดยการอัพโหลดไฟล์รูปจากที่อื่น เช่นเว็บไซต์ ฟรีอัพโหลดต่าง ๆ
อัพโหลดแทรกรูปภาพ ให้ใช้บริการอัพโหลดไฟล์ของไทยครีเอท และตัดรูปภาพให้พอดีกับสกรีน เพื่อความโหลดเร็วและไฟล์ไม่ถูกลบทิ้ง

เพื่อความปลอดภัยและการตรวจสอบ กระทู้ที่แทรกไฟล์อัพโหลดไฟล์จากที่อื่น อาจจะถูกลบทิ้ง

โดย
บวกค่าให้ถูก
<= ตัวเลขฮินดูอารบิก เช่น 123 (หรือล็อกอินเข้าระบบสมาชิกเพื่อไม่ต้องกรอก)

Exchange: นำเข้าสินค้าจากจีน, Taobao, เฟอร์นิเจอร์, ของพรีเมี่ยม, ร่ม, ปากกา, power bank, แฟลชไดร์ฟ, กระบอกน้ำ

Load balance : Server 00
ThaiCreate.Com Logo
© www.ThaiCreate.Com. 2003-2024 All Rights Reserved.
ไทยครีเอทบริการ จัดทำดูแลแก้ไข Web Application ทุกรูปแบบ (PHP, .Net Application, VB.Net, C#)
[Conditions Privacy Statement] ติดต่อโฆษณา 081-987-6107 อัตราราคา คลิกที่นี่