Register Register Member Login Member Login Member Login Forgot Password ??
PHP , ASP , ASP.NET, VB.NET, C#, Java , jQuery , Android , iOS , Windows Phone

Registered : 109,027

HOME > .NET Framework > Forum > สอบถามครับถ้าเราจะ SPRIT ค่าจากเว้นวรรคแต่ขนาดไม่เท่ากันต้องทำไงได้บ้างครับ

สอบถามครับถ้าเราจะ SPRIT ค่าจากเว้นวรรคแต่ขนาดไม่เท่ากันต้องทำไงได้บ้างครับ

Topic : 126654

โพสกระทู้ ( 235 )
บทความ ( 2 )

สถานะออฟไลน์

1xxx 50 b vc 200
2xxx 60 q c 300
3xxx 15 q 50

สมมุติจากข้อมูลข้างต้น สอบถามครับถ้าเราจะ SPRIT ค่าจากเว้นวรรคแต่ขนาดไม่เท่ากัน เช่นบ้างบรรทัด 2 เคาะ บ้างบรรทัด 3 บรรทัด จะเช็คหรือทำไงครับ

Tag : .NET, VB.NET

Move To Hilight (Stock) 
Send To Friend.Bookmark.
Date : 2017-03-02 13:28:48 By : windermanes View : 1271 Reply : 22

No. 1

โพสกระทู้ ( 4,436 )
บทความ ( 23 )

Facebook

ถ้า มี ฟอร์แมตที่เหมือนกัน แนะนำให้ใช้ regex ครับ

http://regexhero.net/tester/

แสดงความคิดเห็นโดยอ้างถึง ความคิดเห็นนี้
Date : 2017-03-02 14:05:09 By : lamaka.tor

No. 2

โพสกระทู้ ( 821 )
บทความ ( 0 )

คั้นกลางด้วย เว้นวรรค ใช่ไหมครับ
แล้วข้อมูลข้างในมีเว้นวรรคไหมครับ

คือข้อความของข้อมูลมันจะติดกันเสมอใช่ไหมครับ

ถ้าใช่ ผมว่าลอง Replace ตัวเว้นวรรคดูครับ

Replace(" "," ") => Replace เว้นวรรค 3 ตัว
Replace(" "," ")=> Replace เว้นวรรค 2 ตัว

จากนั้นค่อย Split อีกทีครับ
แสดงความคิดเห็นโดยอ้างถึง ความคิดเห็นนี้
Date : 2017-03-02 15:09:24 By : fonfire

No. 3

ข้อมูลข้างในก็มีเว้นวรรคอีกนิดหน่อยครับ
Date : 2017-03-02 16:53:58 By : windermanes

No. 4

Guest

ขึ้นอยู่กับตรรกะความต้องการก่อนคิด

Code (VB.NET)
Dim หน้าฮี As String = vbCr & vbCrLf & vbLf & "ฮีต้องการ  บนพื้นฐานของควยาม       จริง" & vbLf & vbCrLf
หน้าฮี = หน้าฮี.Trim(vbCr, String.Empty).Trim(vbCrLf, String.Empty).Trim(vbLf, String.Empty)
หน้าฮี = System.Text.RegularExpressions.Regex.Replace(หน้าฮี, " {2,}", " ")  'Space(1)
'Result หน้าฮี = "ฮีต้องการ บนพื้นฐานของควยาม จริง"

ปล. ไม่มี
Date : 2017-03-02 21:55:14 By : หน้าฮี

No. 5

Guest

จาก #NO4 เปรียบเทียบตรรกะตลกฯให้ฟัง
--- รุ่นน้องของผม พี่พี่พี่(หมายถึงผมมั้งคนหน้าฮี) --> : พี่เคยยืมเงินของผมไปเป็นร้อยเป็นพันผมทวงเงินพี่ แค่บาทเดียวเอง
--- พี่จะเป็นจะตาย (มันย้ำอยู่อย่างนั้นแหละ)

ผม (หน้าฮี) : ผมก็โกรธ ด่าเป็นชุดฯ จำไม่ได้แล้วว่าเคยด่าอะไรไปแล้วบ้าง?
--- แต่ผมพอนึกได้ประโยคสุดท้ายแว่วฯ ว่า "เฮียเอ้ย ตรูยืมเงินมึงแค่นี้มันทำให้มึงถึงกับรู้จักคำว่า จน ด้วยรึ(ห๊ขึ้นจมูก)"

--- รุ่นน้องของผม : มันโวยวายใหญ่เลย เผาปั้มน้ำมันไปก็หลายแห่ง
------ มันบ่นพรึมพรัมฯฯฯ ตรูบ่นแค่นี้ทำเหมือนกับว่าเฮียโดนเมียทิ้งอีกตามเคย (ผมมีภรรยาหลายคน/แต่ละคนอยู่ไม่นาน)
---------- (อยู่ไม่นานเพราะว่าผมไม่เคยดึงเขาเอาไว้) +55555
Date : 2017-03-02 22:24:38 By : หน้าฮี

No. 6

โพสกระทู้ ( 4,436 )
บทความ ( 23 )

Facebook

ตอบความคิดเห็นที่ : 4 เขียนโดย : หน้าฮี เมื่อวันที่ 2017-03-02 21:55:14
รายละเอียดของการตอบ ::
รอบนี้ไม่เล่น LINQ รึครับ

Date : 2017-03-02 23:07:42 By : lamaka.tor

No. 7

โพสกระทู้ ( 821 )
บทความ ( 0 )

ข้อมูลข้างในก็มีเว้นวรรคอีกนิดหน่อยครับ

=======

ถ้าข้อมูลมันมีเว้นวรรคในตัวมันด้วย
ผมว่ายากน่ะครับ ต่อให้ตัวคั่นเว้นวรรคเป็น 1 เสมอยังลำบากเลย
เช่น
1 นาย ก 23 55
ข้อมูลนี้มีแค่ 4 คอลัมภ์ แต่ถ้าแบ่งด้วย เว้นวรรค มันก็ได้ 5

มีข้อมูลอื่น ๆ ที่พอช่วยแบ่งได้ไหมครับ
Date : 2017-03-03 07:38:26 By : fonfire

No. 8

ตอบความคิดเห็นที่ : 4 เขียนโดย : หน้าฮี เมื่อวันที่ 2017-03-02 21:55:14
รายละเอียดของการตอบ ::
ขอบคุณครับวิธีนี้ถูกต้องตามที่ผมต้องการใช้ข้มูลเลยเอามา Sprit อีกหน่อยได้เลยครับ

Date : 2017-03-03 08:09:09 By : windermanes

No. 9

ขอบคุณทุกๆคนที่ช่วยตอบนะครับ
Date : 2017-03-03 08:09:30 By : windermanes

No. 10

Guest

Quote:
รอบนี้ไม่เล่น LINQ รึครับ

อันนี้ผมออกแบบเอาไว้หยาบฯ (ผมว่ามันดูดีกว่างานพิถีพิถันยิ่งกว่านมสาวฯเสียอีก)
--- แน่นอนว่าคู่มือการใช้งานโปรแกรมของผม มันเสร็จก่อนที่ผมจะเริ่มเขียนโปรแกรม (ผมไม่มีคนช่วยเขียน)
------ แน่นอนว่ากระบวนการคิดของผมไม่ธรรมดา (ภรรยาทิ้ง(เมียหนี) สำหรับผมมันเป็นเรื่องเล็กฯน้อย) ตรูหาใหม่ได้
---------- รูตรงกลางไม่ได้มีแค่ ดอนัด (Donut)
---------- กระดาษ Size A4 เอานิ้วทิ่มลงไปมันก็มีรูตรงกลางเหมือนกัน
---------- กระดาษ Size A4 ถ้าเป็นกระดาษสา เอามาทำว่าวได้ (ชักเว่า)+55555 ได้เหมือนกัน

xPR_001

...
...
...
Date : 2017-03-04 00:32:41 By : หน้าฮี

No. 11

Guest

จาก #NO 10 สาระสำคัญ ผมเรียกมันว่า "ทะเบียนคุมและอึ๊นางฟ้า(ขี้นางฟ้า)"
--- ดูรูปตัวอย่างด้านล่างแล้วจะเข้าใจว่า (เปิดสมองคิดอย่างผมกำลังคิดอะไรอยู่?)
------ แน่นอนว่าผมเป็นโปรแกรมเมอร์และผมพยายามที่จะเป็นพ่อค้า (คุณธรรม 99.99 และ ไร้คุณธรรม 0.01) +55555

xPR_002

ปล. คุณเคยเห็นที่ไหนไหมล่ะ (Payroll System)
Date : 2017-03-04 00:43:42 By : หน้าฮี

No. 12

Guest

เปิดเบื้องหลัง ก็ให้สามารถแก้ไขได้ด้วยเด้อ (แก้ไขโค้ด,แก้ไขฟอร์ม,เทเบิล,สร้างเทเบิล,เพิ่มฟอร์ม,ทำรายงานเอง) เพราะระบบ ERP เข้าทำกันครับผม เพราะถ้าเอามาโช้วให้ผู้ใช้ดู Code เล่นๆก็ไม่มีประโยชน์อันใดครับ
Date : 2017-03-06 08:23:47 By : บัญดิษฐ

No. 13

Guest

@บัญดิษฐ
ขึ้นอยู่กับว่าคุณนิยามคำว่า "ERP" เอาไว้อย่างไร?

ผมให้คำนิยาม "ERP" โดยผ่านเรื่องเล่าจากชีวิตจริงของชายคนหนึ่งที่อพยพมาจากจังหวัดสุพรรณบุร๊ เมื่อ 50 ที่แล้ว
(เพื่อนต่างวัยของผม)
--- อาแป๊ะ (เพื่อนของผม/ครูในชีวิตจริงของผม) เล่าให้ฟังว่า
------ สมัยนั้นแถวนี้มีแต่ป่า และเป็น "ดงโจร"
---------- แกก็เล่าของแกไปเรื่อยเปื่อยตามประสาคนแก่ (แต่ผมตั้งใจฟังและเก็บเอามาคิด)

คนรู้จักคุณค่าของเงินหนึ่งบาท กับคนให้คุณค่ากับเศษสตางค์/หรือสมมุติ

--- มีอยู่ประโยคหนึ่ง อั๋วเปิดร้ายชายของชำ "ตาชั่งมันมีหน่วยนับซื้อ/ขาย เป็นขีด/ครึ่งกิโล/กิโล/ห้ากิโล" (กรัมยุคนั้นตาชั่งมันรองรับได้เท่านี้)
------ ลูกค้าของอั๋วมีหลากหลายแต่ส่วนใหญ่มีกำลังซื้อไม่เกินขีดเลยว่ะ
--------- สองบาทอั๋วก็ขาย
--------- หนึ่งบาทอั๋วก็ขาย
--------- สลึงหนึ่งอ๊่วก็ขาย
บางครั้งอ๊่วก็กะเอาและหยิบให้โดยไม่ได้คิดอะไร?
--------- เฮียหนู/ผมไม่มีตังค์เลย ขอซื้อกะปิสักมื้อหนึ่งซิ(แปะโป้งนั่นแหละ)
------------ อั๊วก็แบ่งให้ (คนไม่มีแล้วจะเอาเงินมาจากไหน)
--------------- อั๊วก็หวังว่าวันข้างหน้าเขาจะมีและมีกำลังซื้อด้วยตัวเอง

...
...
...

อาแป๊ะ : ไอ้หนุ่ม (หมายถึงตัวของผม) เอ็งมองดูรอบฯข้างซิ
ผม : มองทำไมหรือครับ?
อาแป๊ะ : ที่เห็นฯ อั๊วเคยเป็นเจ้าของ (ตอนนี้ก็ยกให้ลูกหลานไปหมดแล้ว)

...
...
...
Date : 2017-03-08 12:40:35 By : หน้าฮี

No. 14

Guest

จาก #NO 13 "เอ็งมองดูรอบฯข้างซิ"
--- อาแป๊ะเขาบอกผมว่า ตึกรามบ้านช่องใหญ่โตและทรัพย์สมบัติอื่นฯอีกมากมาย (เขาเคยครอบครองมาแล้ว)

เป้าหมาย/ระยะทางไกลข้างหน้า แค่หนึ่งกิโลเมตร
@บัญดิษฐ คุณเลือกที่จะขับรถหรูราคาแพงที่สุดในโลก
ตัวของผมเอง เลือกที่จะเดินด้วยสองเท้าของตัวเอง

ผมคิดว่าเราคงถึงที่หมายภายในวันเดียวกัน แน่นอน
Date : 2017-03-08 12:51:05 By : หน้าฮี

No. 15

Guest

การโปรแกรมแบบ ไร้ซึ่งความระทม (ไร้ซึงซี๊ดจำกัด)
--- คุณลองจินตนาการดูว่า "มันมีอะไรที่ต้องซี๊ดทนทุกข์ระทมอีกไหม? อทิเช่น หอยระทม"

หำ_ระทม01

ปล. +55555
Date : 2017-03-08 14:22:53 By : หน้าฮี

No. 16

Guest

Quote:
เปิดเบื้องหลัง ก็ให้สามารถแก้ไขได้ด้วยเด้อ (แก้ไขโค้ด,แก้ไขฟอร์ม,เทเบิล,สร้างเทเบิล,เพิ่มฟอร์ม,ทำรายงานเอง) เพราะระบบ ERP เข้าทำกันครับผม เพราะถ้าเอามาโช้วให้ผู้ใช้ดู Code เล่นๆก็ไม่มีประโยชน์อันใดครับ

@บัญดิษฐ
--- ผมอยู่ในสถานะที่เหนือกว่าอารมย์ของตัวเอง และอยู่เหนือสิ่งเหล่านี้ "โกรธ/เกลียด/รัก/พึงพอใจ"
--- หำของผมไม่เคยหลับไหลนับประสาอะไรกับถ้าผมอยากจะคิดอะไรบ้างเล็กฯน้อย

ปล. ผมไม่ได้หวังว่าคุณจะเข้าใจ และ ผมไม่ได้หวังว่าคุณจะไม่พอใจ (คนแก่ฯอย่างผม) ไปไม่น้อยไปกว่าเดิม
Date : 2017-03-08 15:12:00 By : หน้าฮี

No. 17

Guest

Quote:

-_-" ไม่น่าจุดประเด็นเลยเรา 555
คือที่ผมบอกไปอย่างนี้คือ ระบบที่ผมดูแลอยู่มันเป็น ERP ของ Infor SyteLine เป็น ERP SL 8.02 (ผมไม่ได้เป็นคนเขียนแต่เจ้านายซื้อมา)
ซึ่งโปรแกรมนี้มันก็ฉลาดนะ คนที่ร่วมกันเขียน(ไม่ใช่คนเดียวแน่ๆ) คิดได้อย่างไงว่าถ้าผู้ใช้ต้องการแก้ไขเพิ่มเติมจะทำอย่างไง งั้นเราก็ไม่ต้องแสดงแต่โค้ดให้ดูอย่างเดียวสิ ให้เขาเพิ่มได้เองเลย อยากเพิ่มอะไร ก็เพิ่มไป เลยเป็นเหตุให้ผมต้องพูดไปอย่างนั้นครับผม
เอาละ ที่ผมบอกอาจจะงง สิ่งที่โปรแกรมสามารถทำได้เบื้องต้น เพิ่ม เทเบิล คอลัมน์ ปุ๋ม รายงาน เอาเป็นว่า
ระบบไม่มีเราก็สร้างก็เพิ่มได้เลยจากโปรแกรมนี้ละโดยไม่ต้องไปง้อโปรแกรมเมอร์ผู้ยิ่งใหญ่ว่า ขอโน้นนี้นั้น ให้นั้งอยู่ในห้องแอร์เย็นๆก็พอ
ขอเพียงผู้ใช้เขาใจหลักการทำงานก็พอ ไปต้องเขียนโค้ดเป็นก็ยังได้เลย ประมาณนี้ครับ

ผมไม่อาจไม่พอใจท่านหรอกนะครับผม เพราะความรู้ผมยังน้อยกว่าอาจารย์เยอะ
และก็มีหลายเรื่องที่ผมไม่รู้อีกมากมายในโลกของการเขียนโปรแกรมครับผม

นี้เป็นตัวอย่างนะครับ เป็นการเพิ่ม Function การทำงานของฟอร์มเพื่อไปหาแบบพิมพ์ของชิ้นงานว่าตอนนี้มีอยู่หรือใช้ไปครับ
่joborder
Date : 2017-03-08 15:54:12 By : บัญดิษฐ

No. 18

Guest

Quote:
(ผมไม่ได้เป็นคนเขียนแต่เจ้านายซื้อมา)

--- ถ้าผมแหย่เจ้านายคุณ + คุณ
------ พวกคุณคิดได้เต็มที่ก็แค่ งานการผลิต

ปล. ...
Date : 2017-03-08 20:35:16 By : หน้าฮี

No. 19

Guest

Quote:
นี้เป็นตัวอย่างนะครับ เป็นการเพิ่ม Function การทำงานของฟอร์มเพื่อไปหาแบบพิมพ์ของชิ้นงานว่าตอนนี้มีอยู่หรือใช้ไปครับ

------ ดูเหมือนคุณมั่นใจมากในความต้องการของคุณ
----------- ก็ว่ากันไปใครจะใหญ่ไปมากกว่าเดิม หรือ ใครจะเล็กไปน้อยกว่าเดิม

อนาคตจะบอกเราเอง

ปล. ผมเป็นคนตัวเล็กฯ และอยากโตโดยธรรมชาติ
Date : 2017-03-08 20:54:13 By : หน้าฮี

No. 20

Guest

@บัญดิษฐ

คุณมั่นใจนะว่าคุณสามารถคุยกับลูกค้าของผมได้

--- xxx xxx xxx
--- ผมจะได้หมดความกังวล

Code (JavaScript)
<!DOCTYPE html>
<html xmlns="http://www.w3.org/1999/xhtml">
<head>
    <title></title>
    <script type="text/javascript">
        if (typeof jQuery === 'undefined') {
            document.write(unescape("%3Cscript src='./Scripts/jquery-2.1.4.min.js' type='text/javascript'%3E%3C/script%3E"));
        }
    </script>
</head>
<body>
    <form id="frmTest">
        <div id="msg">
        </div>
    </form>
    <script type="text/javascript">
        var person = {
            firstName: "หลั่งไหลใน",
            lastName:  "หลั่งไหลนอก",
            showFullName: function () {
                alert(this.firstName + " " + this.lastName + " showFullName local");
            }
        }
        person.showFullName(); // ผลลัพธ์ มานะ พยายาม
        var firstName = "สูงยาวขาวอวบ",
            lastName  = "หอยใหญ่";
        alert(this.firstName + " " + this.lastName);
        function showFullName() {
            alert(this.firstName + " " + this.lastName + " showFullName global"); //ผลลัพธ์ สูงยาวขาวอวบ หอยใหญ่
        }
        alert(this.showFullName()); //ผลลัพธ์ มันต้องลอง
        alert(window.showFullName()); //ผลลัพธ์ มันต้องลอง
        alert(person.showFullName()); //ผลลัพธ์ มันต้องลอง
        // invoke showFullName 
        var sexPerson = {    firstName: "หอยเล็ก",
                             lastName: "แต่นมใหญ่ก็ไม่เป็นไร"
                          }
        alert(person.showFullName.apply(sexPerson + " ว้าว...")); //ผลลัพธ์
        var หอยดี = {
            data: [
            { name: "เห็น", age: 13 },
            { name: "หมี", age: 15 }
            ], clickHandler: function (event) {
                var randomNum = ((Math.random() * 2 | 0) + 1) - 1; // random number between 0 and 1
            }
        };
    </script>
</body>
</html>

ปล. ผมไม่ได้มีแค่หน้าเดียว/ผมไม่ได้มีแค่หอยเดียว
Date : 2017-03-08 21:37:24 By : หน้าฮี

No. 21

Guest

Quote:
--- ผมจะได้หมดความกังวล

------ ผมก็มั่วไปอย่างนั้นแหละ

ผมดีใจและขอบคุณคุณ มากฯครับ
---ผมดีใจที่คุณ...
...
...
...

ผมดีใจจริงฯ

ปล. ขอบคุณมากฯครับ @คุณบัญดิษฐ
Date : 2017-03-08 21:53:45 By : หน้าฮี

No. 22

Guest

11/03/2560 ณ.เวลาปัจจุบัน
@คุณบัญดิษฐ

ผมเห็นคุณเงียบหายไป (จะด้วยสาเหตุใดก็ตามแต่)

รูปภาพด้านล่างนี้ผมยกเอามาประกอบ "บางสิ่งที่ผมกำลังคิดมันอาจจะคล้ายฯบางอย่างที่คุณเคยทำ สำเร็จ/กำลังทำอยู่"
x_PR_X01

จากรูปภาพด้านบน
--- ผมแค่วางรูปแบบเพื่อให้ครอบคลุมในทุกฯกรณีเท่าที่เป็นไปได้ในความต้องการของระบบ
------ แต่ในความเป็นจริง คุณและผมน่าจะรับรู้ ผลลัพธ์ของมันได้เป็นอย่างดี

จากรูปภาพด้านบน ---> ระบบงานทุกฯระบบมันดิ้นได้ (BI)
--- ผมเห็นด้วยกับคุณนะ Compile Source Code (Dynamic Function) เพื่อตอบโจทย์สิ่งเหล่านี้

เด็กบางคนหรือผู้ใหญ่บางคนที่ไม่เคยผ่านชีวิตในวัยเด็ก อาจจะมองไม่ออกว่า "ระบบงานเล็กฯมันจะดิ้นได้อย่างไร?"
ผมยกตัวอย่างเท่าที่ผมพอมีเวลา เพื่อประกอบความเข้าใจในเบื้องต้น

...
...
...
Date : 2017-03-12 00:09:47 By : หน้าฮี

ค้นหาข้อมูล

แสดงความคิดเห็น
Re : สอบถามครับถ้าเราจะ SPRIT ค่าจากเว้นวรรคแต่ขนาดไม่เท่ากันต้องทำไงได้บ้างครับ

รายละเอียด

ตัวหนา ตัวเอียง ตัวขีดเส้นใต้ ตัวมีขีดกลาง| ตัวเรืองแสง ตัวมีเงา ตัวอักษรวิ่ง| จัดย่อหน้าอิสระ จัดย่อหน้าชิดซ้าย จัดย่อหน้ากึ่งกลาง จัดย่อหน้าชิดขวา| เส้นขวาง| ขนาดตัวอักษร แบบตัวอักษร
ใส่แฟลช ใส่รูป ใส่ไฮเปอร์ลิ้งค์ ใส่อีเมล์ ใส่ลิ้งค์ FTP| ใส่แถวของตาราง ใส่คอลัมน์ตาราง| ตัวยก ตัวห้อย ตัวพิมพ์ดีด| ใส่โค้ด ใส่การอ้างถึงคำพูด| ใส่ลีสต์
smiley for :lol: smiley for :ken: smiley for :D smiley for :) smiley for ;) smiley for :eek: smiley for :geek: smiley for :roll: smiley for :erm: smiley for :cool: smiley for :blank: smiley for :idea: smiley for :ehh: smiley for :aargh: smiley for :evil:
Insert PHP Code
Insert ASP Code
Insert VB.NET Code Insert C#.NET Code Insert JavaScript Code Insert C#.NET Code
Insert Java Code
Insert Android Code
Insert Objective-C Code
Insert XML Code
Insert SQL Code
Insert Code
เพื่อความเรียบร้อยของข้อความ ควรจัดรูปแบบให้พอดีกับขนาดของหน้าจอ เพื่อง่ายต่อการอ่านและสบายตา และตรวจสอบภาษาไทยให้ถูกต้อง

อัพโหลดแทรกรูปภาพ

Notice

เพื่อความปลอดภัยของเว็บบอร์ด ไม่อนุญาติให้แทรก แท็ก [img]....[/img] โดยการอัพโหลดไฟล์รูปจากที่อื่น เช่นเว็บไซต์ ฟรีอัพโหลดต่าง ๆ
อัพโหลดแทรกรูปภาพ ให้ใช้บริการอัพโหลดไฟล์ของไทยครีเอท และตัดรูปภาพให้พอดีกับสกรีน เพื่อความโหลดเร็วและไฟล์ไม่ถูกลบทิ้ง

เพื่อความปลอดภัยและการตรวจสอบ กระทู้ที่แทรกไฟล์อัพโหลดไฟล์จากที่อื่น อาจจะถูกลบทิ้ง

โดย
บวกค่าให้ถูก
<= ตัวเลขฮินดูอารบิก เช่น 123 (หรือล็อกอินเข้าระบบสมาชิกเพื่อไม่ต้องกรอก)

Exchange: นำเข้าสินค้าจากจีน, Taobao, เฟอร์นิเจอร์, ของพรีเมี่ยม, ร่ม, ปากกา, power bank, แฟลชไดร์ฟ, กระบอกน้ำ

Load balance : Server 01
ThaiCreate.Com Logo
© www.ThaiCreate.Com. 2003-2024 All Rights Reserved.
ไทยครีเอทบริการ จัดทำดูแลแก้ไข Web Application ทุกรูปแบบ (PHP, .Net Application, VB.Net, C#)
[Conditions Privacy Statement] ติดต่อโฆษณา 081-987-6107 อัตราราคา คลิกที่นี่