Register Register Member Login Member Login Member Login Forgot Password ??
PHP , ASP , ASP.NET, VB.NET, C#, Java , jQuery , Android , iOS , Windows Phone

Registered : 109,027

HOME > PHP > PHP Forum > ใครรับจ้างเขียนโปรเจคจบบ้างคับ เป็นเว็บเกี่ยวกับอีคอมเมิร์ชอ่ะคับ ใช้ภาษา php เขียนคับ ต้องการจบประมาณ 3 คน 3 โปรเจค

ใครรับจ้างเขียนโปรเจคจบบ้างคับ เป็นเว็บเกี่ยวกับอีคอมเมิร์ชอ่ะคับ ใช้ภาษา php เขียนคับ ต้องการจบประมาณ 3 คน 3 โปรเจค

Topic : 020204

Guest

เป็นเว็บเกี่ยวกับอีคอมเมิร์ชอ่ะคับ ใช้ภาษา php เขียนคับ ต้องการจบประมาณ 3 คน 3 โปรเจค

สนใจติดต่อมาที่เมล์หรือจะเอ็มมาก็ได้คับที่ [email protected]

Tag : - - - -

Move To Hilight (Stock) 
Send To Friend.Bookmark.
Date : 29 พ.ค. 2551 11:05:08 By : aa View : 1926 Reply : 27

No. 1

Guest

เว็บประมาณไหน

Date : 29 พ.ค. 2551 11:11:03 By : ปุ้ย

No. 2

Guest

อยากรู้จังว่าเรียนสถาบันไหน...
Date : 29 พ.ค. 2551 11:16:41 By : bq

No. 3

Guest

ทำไมถึงอยากรู้เรียนที่สถาบันไหนอ่ะคับ
Date : 29 พ.ค. 2551 11:18:33 By : aa

No. 4

Guest

[email protected]
ติดต่อมาได้เลยคัรบ
Date : 29 พ.ค. 2551 11:36:37 By : ???

No. 5

โพสกระทู้ ( 434 )
บทความ ( 0 )

สถานะออฟไลน์

แอดมาคุยครับ [email protected]

โฮมเพจ: www.ubonchat.com , www.camfrogubon.com

Date : 29 พ.ค. 2551 12:31:40 By : SpyBNC

No. 6

Guest

Date : 29 พ.ค. 2551 13:14:21 By : z0ant0z

No. 7

Guest

[email protected] ยังไงก็ติดต่อมานะครับนี่เมล์ผม
Date : 29 พ.ค. 2551 15:14:42 By : siammbk

No. 8

Guest

"ทำไมถึงอยากรู้เรียนที่สถาบันไหนอ่ะคับ "
สงสารเพื่อนร่วมสถาบันครับ.. ไม่ต่างอะไรกับพวกที่ใช้เงินซื้อวุฒิการศึกษาครับ
Date : 29 พ.ค. 2551 17:07:39 By : bq

No. 9

โพสกระทู้ ( 137 )

เวลาคุณเรียน คุณเสียตังหรือเปล่า ครับ

ถ้าคิดแบบนั้น ก็เข้า เคลสนี้ได้ นา

การจ้างทำโปรเจ็ค คุณคิดว่าเขาทำไม่ได้หรือ หลายคนมีปัญหาไม่เหมือนกัน บางคนทำเป็นทำได้ แต่ไม่มีเวลาทำ หรือบางคน ตันจริงๆ ก็ใช่ว่าเวลาเขาจ้างแล้วเขาต้องไม่รู้เรื่องอะไรเลย

ป.ล. ตันจริงๆ มีนะครับ แบบถ้าคุณทำเรื่องยากส์มากๆๆ คุณไม่ต้องจ้างทำเลยก็ได้ แบบจ้างหาที่ปรึกษา มันก็เข้าเคลสนี้ได้หละ

สงสารเพื่อนร่วมสถาบันครับ.. <<<< ถ้าเขาทำเขาก็ได้กับตัวเอง

[email protected]

แอดมาคุยได้ไม่เอาไม่ว่า
Date : 29 พ.ค. 2551 18:43:15 By : ChAjEeN

No. 10

Guest

มิได้อยากต่อความยาวสาวความยืดนะครับ...ฝากข้อคิดไว้นิดนึงนะครับ...
การเรียนจบปริญญา ความรู้ที่ได้เป็นสิ่งสำคัญ... แต่สิ่งที่สำคัญกว่านั้นคือความคิด เรียนจบแล้วคุณคิดอะไรได้แค่ไหน

แต่ก็มิได้นำพา...
Date : 29 พ.ค. 2551 20:19:37 By : bq

No. 11

Guest

บางคนเค้าไม่ได้อยากได้ความรู้นี้ไปนี่ครับ บางทีจบก้อไปทำงานอย่างอื่น
แล้วจะให้ทำยังไงถ้าทำไม่ได้ ไม่ต้องจบเหรอ....
คนทำได้ก้อคิดได้แค่นี้ คิดแค่ว่าซื้อวุฒิ....ก้อคุณมันทำได้นี่หน่า...
เห็นความจำเป็นของคนอื่นบ้างก้อดี
มีแต่ความรู้...
ความรู้ไม่ได้เป็นสิ่งสำคัญ ถ้าเราไม่ได้ใช้มัน...
ความรู้ที่เราจะให้เป็นสิ่งสำคัญ...
Date : 30 พ.ค. 2551 09:43:54 By : เด็กม.6

No. 12

Guest

ผมเป็นคนที่จ้างเองนะคับ คือผมทำไปบ้างแล้วแต่ก็ยังไม่เสร็จเพราะไม่มีเวลาทำคับ เพราะตอนนี้ผมทำงานไปด้วยคับ

อย่างที่คุณ ChAjEeN และ คุณเด็กม.6 บอกแหละคับ ผมเอาแค่วุฒินี้จบคับ แต่ผมอาจจะได้ทำงานประเภทอื่นแทนที่ไม่ใช่โปรแกรมเมอร์ก็ได้ ถ้าคนไหนไม่ช่วยแล้วยังอยากรู้เรื่องคนอื่นก็อยู่เฉยๆเถอะครับ
Date : 30 พ.ค. 2551 11:25:51 By : aa

No. 13

Guest

ดีครับ เข้าใจครับระดับสมองคนไม่เหมือนกัน.. จึงมีความคิดไม่เหมือนกัน... ดีครับอยากได้แค่วุฒิ..
จิงแล้วไม่ได้อยากรู้เรื่องคนอย่างคุณสักนิด.. บางครั้งการอ่านข้อความมันก็ต้องผ่านสมองบ้างว่าคนเขียนต้องการสื่ออะไร
สาขานี้คุณคงคิดอย่างดีแล้วใช่ไม๊ครับ ว่าคงจบง่ายที่สุด.. แต่เสียดายที่คุณ.................ไม่มีเวลาทำ
Date : 30 พ.ค. 2551 13:12:24 By : bq

No. 14

Guest

ถึงคุณ ChAjEeN
สงสารเพื่อนร่วมสถาบันครับ.. <<<< ถ้าเขาทำเขาก็ได้กับตัวเอง
ขอถามคำถาม..ที่อยากให้คุณเก็บคำตอบไว้ในใจไม่ต้องบอกใคร

ถ้าหากวันนึงคุณ หรืออาจเป็นขณะนี้... คุณตั้งบริษัท หรือคุณเป็นหัวหน้าทีมงาน ต้องการรับสมัครเจ้าหน้าที่หรือลูกทึมของคุณ
อยากถามหน่อยถ้าเป็นนักศึกษาที่จบจากสถาบันนี้คุณจะพิจารณาเค้าอย่างไร...

ปล. ขออภัยที่ต้องเอ่ยนาม
Date : 30 พ.ค. 2551 13:28:29 By : bq

No. 15

Guest

อ่าอย่าทะเลาะกันครับ มันเรื่อง ชิวๆ ขำๆ อย่าจริงจังไปเลย คนเราต้องรับผิดชอบชีวิตของตัวเองอะ ใครไม่รับผิดชอบชีวิตตัวเอง ก็อย่าไปยุ่งกะคนอื่นๆเค้าเลยครับ เดี๋ยวมันจะยาว เรามีอุดมคติ อุดมการณ์ ก็เก็บไว้ทำกับตัวเองและคนที่เกี่ยวข้องกับเราดีกว่า ทุกคนย่อมมีวิถีของตัวเอง ปล.ถ้าใครโกรธ ก็ถือว่ารับเอาไปละกัน
Date : 30 พ.ค. 2551 14:27:37 By : Broom

No. 16

Guest

เห็นด้วยกะคุณ broom เอิ้กๆ ชีวิตใครก็ชีวิตมันซิครับ มายุ่งทามมายเนี่ย
Date : 31 พ.ค. 2551 10:33:05 By : soda_blue

No. 17

โพสกระทู้ ( 3,748 )

สมาชิกที่ใส่เสื้อไทยครีเอท Hall of Fame 2012

Facebook

คุณ siamwebcity.com ลงทุนสมัครสมาชิกเว็บนี้ เพื่อโฆษณาซะง้านแหละ ....แหม....ทำไปได้
Date : 2010-02-13 14:39:27 By : Dragons_first

No. 18

โพสกระทู้ ( 875 )
บทความ ( 1 )

สมาชิกที่ใส่เสื้อไทยครีเอท

Twitter

เห่อๆ กำลังจะแซว ปั่นน่าดู
Date : 2010-02-25 18:20:49 By : peterXP

No. 19

โพสกระทู้ ( 3,468 )

Twitter

อ่ะยังไง ถ้าสนใจก็ติดต่อผมได้ถ้าทำได้ก็จะทำให้คับ

SITE: http://gunner.freetzi.com
MSN: [email protected]
TEL: 087-577-0276, 054-368-234
Date : 2010-02-25 19:42:47 By : pjgunner

No. 20

Guest

มีปัญญาจบเรียนแต่ว่าไม่มีปัญญาจบ

ไม่มีเวลา...เป็นข้ออ้างที่ดี ของคนเป็นนักศึกษา??

*จำกัดความที่ว่า ...ขี้เกียจ*
Date : 2010-03-16 23:57:17 By : ศัตรูตลอดชาติ

No. 21

โพสกระทู้ ( 321 )
บทความ ( 5 )

Twitter Facebook

มหาลัยผมจ้างกันถมไปครับ แต่ผมชอบทำเองมากกว่า ได้ดังใจดี
เรื่องของเรื่อง จนครับ 555+
Date : 2010-03-17 00:22:30 By : kenessar

No. 22

Guest

www.xxxxxxxxxx.biz รับทำโปรเจคจบนักศึกษา ด้วย PHP+MySQL, Ajax(Jquery) พร้อมบริการสอนอธิบาย source code ฟรี!

โปรเจคยาก ทำไม่ทัน ? ต่อฐานข้อมูลไม่ได้ ? ไม่ต้องกังวล!!
ด้วยบริการรับทำโปรเจคจบนักศึกษา ในรูปแบบของ Web Application
โดยใช้ PHP+MySQL , Ajax(Jquery)พร้อมบริการสอนอธิบาย Source Code ฟรี !
โดยโปรแกรมเมอร์ผู้มีประสบการ์ณการออกแบบ และพัฒนา Web Application มาหลายปี มีความชำนาญในการออกแบบ และพัฒนาระบบต่างๆ
เช่น
ระบบจอง
ระบบเช่า
ระบบซื้อขายผ่านหน้าเว็บ
ระบบคลังสินค้า
ระบบ E-Learning
ระบบ ERP
ระบบข่าวสาร
Web Multimedia VDO
E-commerce
ระบบลงทะเบียน
ระบบประเมินผลผ่านเว็บ
ระบบสมัครสมาชิก
ออกรายงานผ่านทางหน้าเว็บ
Date : 2011-03-15 13:13:08 By : -

No. 23

โพสกระทู้ ( 53 )

- -* แล้วจะไปยุ่งไรกับเรื่องของเค้าเนี้ย ??
Date : 2011-03-15 13:48:13 By : energyx

No. 24

โพสกระทู้ ( 11,835 )
บทความ ( 10 )

สมาชิกที่ใส่เสื้อไทยครีเอท Hall of Fame 2012

เดี๋ยวนี้เยอะนะครับ เว็บรับทำโปรเจค

ปล. แล้วจะขุดขึ้นมาทำแมวอะไรเนี้ย
Date : 2011-03-15 14:27:59 By : PlaKriM

No. 25

โพสกระทู้ ( 53 )

ฮ่าฮ๋า เออเนอะ ผมก้อลืมดูวันที่ เหนมันโผล่ขึ้นมาเลยอ่าน ๆ เพลินเลย

เมี้ยววว
Date : 2011-03-15 15:11:17 By : energyx

No. 26

โพสกระทู้ ( 4,720 )
บทความ ( 8 )

Quote:
www.xxxxxxxxxx.biz
นี่เลยคนขุด อุตส่าไปขุด 555
Date : 2011-03-15 16:27:20 By : mr.v

No. 27

โพสกระทู้ ( 74,058 )
บทความ ( 838 )

Twitter Facebook

ปกติถ้าไม่ใช่สมาชิกจะไม่ค่อยจะให้โคนาเท่าไหร่ครับ แต่ถ้าเพื่อน ๆ น้อง ๆ ในบอร์ด นี่ตามสบายเลยครับ
Date : 2011-03-15 16:50:39 By : webmaster

ค้นหาข้อมูล

แสดงความคิดเห็น
Re : ใครรับจ้างเขียนโปรเจคจบบ้างคับ เป็นเว็บเกี่ยวกับอีคอมเมิร์ชอ่ะคับ ใช้ภาษา php เขียนคับ ต้องการจบประมาณ 3 คน 3 โปรเจค

รายละเอียด

ตัวหนา ตัวเอียง ตัวขีดเส้นใต้ ตัวมีขีดกลาง| ตัวเรืองแสง ตัวมีเงา ตัวอักษรวิ่ง| จัดย่อหน้าอิสระ จัดย่อหน้าชิดซ้าย จัดย่อหน้ากึ่งกลาง จัดย่อหน้าชิดขวา| เส้นขวาง| ขนาดตัวอักษร แบบตัวอักษร
ใส่แฟลช ใส่รูป ใส่ไฮเปอร์ลิ้งค์ ใส่อีเมล์ ใส่ลิ้งค์ FTP| ใส่แถวของตาราง ใส่คอลัมน์ตาราง| ตัวยก ตัวห้อย ตัวพิมพ์ดีด| ใส่โค้ด ใส่การอ้างถึงคำพูด| ใส่ลีสต์
smiley for :lol: smiley for :ken: smiley for :D smiley for :) smiley for ;) smiley for :eek: smiley for :geek: smiley for :roll: smiley for :erm: smiley for :cool: smiley for :blank: smiley for :idea: smiley for :ehh: smiley for :aargh: smiley for :evil:
Insert PHP Code
Insert ASP Code
Insert VB.NET Code Insert C#.NET Code Insert JavaScript Code Insert C#.NET Code
Insert Java Code
Insert Android Code
Insert Objective-C Code
Insert XML Code
Insert SQL Code
Insert Code
เพื่อความเรียบร้อยของข้อความ ควรจัดรูปแบบให้พอดีกับขนาดของหน้าจอ เพื่อง่ายต่อการอ่านและสบายตา และตรวจสอบภาษาไทยให้ถูกต้อง

อัพโหลดแทรกรูปภาพ

Notice

เพื่อความปลอดภัยของเว็บบอร์ด ไม่อนุญาติให้แทรก แท็ก [img]....[/img] โดยการอัพโหลดไฟล์รูปจากที่อื่น เช่นเว็บไซต์ ฟรีอัพโหลดต่าง ๆ
อัพโหลดแทรกรูปภาพ ให้ใช้บริการอัพโหลดไฟล์ของไทยครีเอท และตัดรูปภาพให้พอดีกับสกรีน เพื่อความโหลดเร็วและไฟล์ไม่ถูกลบทิ้ง

เพื่อความปลอดภัยและการตรวจสอบ กระทู้ที่แทรกไฟล์อัพโหลดไฟล์จากที่อื่น อาจจะถูกลบทิ้ง

โดย
บวกค่าให้ถูก
<= ตัวเลขฮินดูอารบิก เช่น 123 (หรือล็อกอินเข้าระบบสมาชิกเพื่อไม่ต้องกรอก)

Exchange: นำเข้าสินค้าจากจีน, Taobao, เฟอร์นิเจอร์, ของพรีเมี่ยม, ร่ม, ปากกา, power bank, แฟลชไดร์ฟ, กระบอกน้ำ

Load balance : Server 03
ThaiCreate.Com Logo
© www.ThaiCreate.Com. 2003-2024 All Rights Reserved.
ไทยครีเอทบริการ จัดทำดูแลแก้ไข Web Application ทุกรูปแบบ (PHP, .Net Application, VB.Net, C#)
[Conditions Privacy Statement] ติดต่อโฆษณา 081-987-6107 อัตราราคา คลิกที่นี่