Register Register Member Login Member Login Member Login Forgot Password ??
PHP , ASP , ASP.NET, VB.NET, C#, Java , jQuery , Android , iOS , Windows Phone

Registered : 109,027

HOME > PHP > PHP Forum > วิธีทำ มุมโฆษณาแบบเปิดหนังสือ อาจจะเรียกผิด แต่แบบ link ข้างล่างอ่ะครับ ใครพอมี script หรือวิธีทำบ้างครับ แนะนำหน่อยครับ

วิธีทำ มุมโฆษณาแบบเปิดหนังสือ อาจจะเรียกผิด แต่แบบ link ข้างล่างอ่ะครับ ใครพอมี script หรือวิธีทำบ้างครับ แนะนำหน่อยครับ

Topic : 028010

โพสกระทู้ ( 99 )
บทความ ( 0 )

สถานะออฟไลน์

อาจจะเรียกผิด แต่แบบ link ข้างล่างอ่ะครับ

http://blog.ubu-design.com/

ใครพอมี script หรือวิธีทำบ้างครับ

แนะนำหน่อยครับ อยากรู้มานาน

Tag : - - - -

Move To Hilight (Stock) 
Send To Friend.Bookmark.
Date : 2009-06-05 17:35:12 By : ttong View : 1795 Reply : 9

No. 1

โพสกระทู้ ( 830 )

เว็บติดไวรัสนะ

หมาไฟขึ้นแบบนี้

Code (PHP)
<?php
Reported Attack Site!

This web site at blog.ubu-design.com has been reported as an attack site and has been blocked based on your security preferences.

Attack sites try to install programs that steal private information, use your computer to attack others, or damage your system.

Some attack sites intentionally distribute harmful software, but many are compromised without the knowledge or permission of their owners.
?>

Date : 2009-06-05 17:58:24 By : danya

No. 2

โพสกระทู้ ( 306 )

ไม่เหงอ่ะคับ ?? นึกภาพไม่ออก ? ?
Date : 2009-06-05 18:03:45 By : noomna19

No. 3

โพสกระทู้ ( 209 )

ก็ประมาณว่า เอาเมาส์ไปว่างตรงหัวมุมขวาแล้ว มันจะถูกฉีกหน้าเพจออกมานะครับ
อยากรู้เหมือนกันเลยครับ.........
Date : 2009-06-05 18:22:30 By : martman26

No. 4

โพสกระทู้ ( 3,468 )

สมาชิกที่ใส่เสื้อไทยครีเอท

Twitter

ใช้ onmouseover แล้วให้แสดงรูป แบบลอยคับ
Date : 2009-06-05 18:32:29 By : pjgunner

No. 5

โพสกระทู้ ( 830 )

แค่เดาๆ นะ คิดว่า ทำด้วย flash มั้ง

ไม่อยากเสี่ยงเข้าเว็บ

ที่โดนฟ้องมีไวรัส กลัวเครืองมีปัญหาอีก เหอๆ
Date : 2009-06-05 18:54:36 By : danya

No. 6

โพสกระทู้ ( 173 )

Twitter Facebook

ผมก็ใช้หมาไฟ
ขึ้นว่าไม่ปลอดภัย แต่ผมกล้าเสี่ยงเข้าไปแล้วนะครับ

เป็น Falsh ครับ

สำหรับผมยากกว่า PHP อีก เหอ...
เพราะต้องมาทำภาพแล้วใส้ Action Script อีก
แต่สคริปคล้าย PHP นะ (หรือว่าใช่วะ)
Date : 2009-06-05 21:44:38 By : petzaza009

No. 7

โพสกระทู้ ( 5 )

www.codetukyang.com ลองไปหาดูครับ มากมายซะเหลือเกิน
Date : 2009-06-06 00:10:20 By : Fun_MoBo

No. 8

โพสกระทู้ ( 99 )

เท่าที่ดูคร่าวๆ คงเป็น flash แหละครับ

เห็นมานานแหละ ยังหาวิธีทำไม่ได้ซักกะที
Date : 2009-06-08 17:15:54 By : ttong

No. 9

โพสกระทู้ ( 2,794 )

สมาชิกที่ใส่เสื้อไทยครีเอท

มาได้ไงอ่ะ
Date : 2009-12-18 13:47:59 By : panyapol

ค้นหาข้อมูล

แสดงความคิดเห็น
Re : วิธีทำ มุมโฆษณาแบบเปิดหนังสือ อาจจะเรียกผิด แต่แบบ link ข้างล่างอ่ะครับ ใครพอมี script หรือวิธีทำบ้างครับ แนะนำหน่อยครับ

รายละเอียด

ตัวหนา ตัวเอียง ตัวขีดเส้นใต้ ตัวมีขีดกลาง| ตัวเรืองแสง ตัวมีเงา ตัวอักษรวิ่ง| จัดย่อหน้าอิสระ จัดย่อหน้าชิดซ้าย จัดย่อหน้ากึ่งกลาง จัดย่อหน้าชิดขวา| เส้นขวาง| ขนาดตัวอักษร แบบตัวอักษร
ใส่แฟลช ใส่รูป ใส่ไฮเปอร์ลิ้งค์ ใส่อีเมล์ ใส่ลิ้งค์ FTP| ใส่แถวของตาราง ใส่คอลัมน์ตาราง| ตัวยก ตัวห้อย ตัวพิมพ์ดีด| ใส่โค้ด ใส่การอ้างถึงคำพูด| ใส่ลีสต์
smiley for :lol: smiley for :ken: smiley for :D smiley for :) smiley for ;) smiley for :eek: smiley for :geek: smiley for :roll: smiley for :erm: smiley for :cool: smiley for :blank: smiley for :idea: smiley for :ehh: smiley for :aargh: smiley for :evil:
Insert PHP Code
Insert ASP Code
Insert VB.NET Code Insert C#.NET Code Insert JavaScript Code Insert C#.NET Code
Insert Java Code
Insert Android Code
Insert Objective-C Code
Insert XML Code
Insert SQL Code
Insert Code
เพื่อความเรียบร้อยของข้อความ ควรจัดรูปแบบให้พอดีกับขนาดของหน้าจอ เพื่อง่ายต่อการอ่านและสบายตา และตรวจสอบภาษาไทยให้ถูกต้อง

อัพโหลดแทรกรูปภาพ

Notice

เพื่อความปลอดภัยของเว็บบอร์ด ไม่อนุญาติให้แทรก แท็ก [img]....[/img] โดยการอัพโหลดไฟล์รูปจากที่อื่น เช่นเว็บไซต์ ฟรีอัพโหลดต่าง ๆ
อัพโหลดแทรกรูปภาพ ให้ใช้บริการอัพโหลดไฟล์ของไทยครีเอท และตัดรูปภาพให้พอดีกับสกรีน เพื่อความโหลดเร็วและไฟล์ไม่ถูกลบทิ้ง

เพื่อความปลอดภัยและการตรวจสอบ กระทู้ที่แทรกไฟล์อัพโหลดไฟล์จากที่อื่น อาจจะถูกลบทิ้ง

โดย
บวกค่าให้ถูก
<= ตัวเลขฮินดูอารบิก เช่น 123 (หรือล็อกอินเข้าระบบสมาชิกเพื่อไม่ต้องกรอก)

Exchange: นำเข้าสินค้าจากจีน, Taobao, เฟอร์นิเจอร์, ของพรีเมี่ยม, ร่ม, ปากกา, power bank, แฟลชไดร์ฟ, กระบอกน้ำ

Load balance : Server 02
ThaiCreate.Com Logo
© www.ThaiCreate.Com. 2003-2024 All Rights Reserved.
ไทยครีเอทบริการ จัดทำดูแลแก้ไข Web Application ทุกรูปแบบ (PHP, .Net Application, VB.Net, C#)
[Conditions Privacy Statement] ติดต่อโฆษณา 081-987-6107 อัตราราคา คลิกที่นี่