Register Register Member Login Member Login Member Login Forgot Password ??
PHP , ASP , ASP.NET, VB.NET, C#, Java , jQuery , Android , iOS , Windows Phone

Registered : 109,028

HOME > PHP > PHP Forum > เรื่องนี้เค้ารักแฟนเค้ามากเลยละ ขอบอก วิธีซื้อของให้แฟน "ผมจะซื้อรองเท้าให้แฟนผมสักคู่ครับ"

เรื่องนี้เค้ารักแฟนเค้ามากเลยละ ขอบอก วิธีซื้อของให้แฟน "ผมจะซื้อรองเท้าให้แฟนผมสักคู่ครับ"

Topic : 032672

โพสกระทู้ ( 1,542 )
บทความ ( 0 )

สมาชิกที่ใส่เสื้อไทยครีเอท

สถานะออฟไลน์
Facebook

วิธีซื้อของให้แฟน

"ผมจะซื้อรองเท้าให้แฟนผมสักคู่ครับ" ชายหนุ่มบอกพนักงานขายสาวสวย

"แฟนคุณใส่เบอร์อะไรคะ" พนักงานสาวถาม

"เอ.. ไม่รู้แฮะ ผมลืมถามเธอ"

"รองดูเท้าฉันก็ได้ค่ะเท่านี้หรือเปล่า ลองจับดูก็ได้นะคะจะได้กะขนาดถูก" พนักงานสาวถอดรองเท้าให้ชายหนุ่มคลำ เพื่อกะขนาด

"ผมว่าขนาดเดียวกันนะ" ชายหนุ่มบอกหลังจากคลำไปได้สักครู่หนึ่ง

ตกลงวิธีการของพนักงานสาวได้ผล เธอขายรองเท้าได้คู่หนึ่ง

"อยากซื้ออะไรอย่างอื่นไปฝากแฟนอีกหรือเปล่าคะ" เธอถาม

ชายหนุ่มหรี่ตาเจ้าเล่ห์

"เอ่อ.. ผมอยากได้ยกทรงกับกางเกงในสัก 2-3 ตัวน่ะครับ"

Tag : - - - -

Move To Hilight (Stock) 
Send To Friend.Bookmark.
Date : 2009-10-06 13:28:13 By : gummezaka View : 1102 Reply : 15

No. 1

Facebook

++ เรื่องฮาฮา... ' เราจะตั้งชื่อลูกของเรา...ว่าอะไรดี ? ' +++
เด็กหญิงอายุ 16 คนหนึ่งซึ่งเป็นคนที่หน้าตาดีมาก จึงทำให้มีชายหนุ่มจำนวนมากที่เข้ามาจีบเธอ
เธอรู้สึกกลัวว่า ผู้ชายที่เข้ามาหาเธอนั้นต้องการที่จะมีอะไรกับเธอ
เธอจึงตัดสินใจไปปรึกษาแม่ของเธอ
แม่ของเธอจึงให้คำแนะนำกับเธอว่า
' ไม่ต้องกลัวลูก ต่อไปนะ ถ้ามีผู้ชายคนไหนพยายามจะทำอะไรลูก ให้ถาม เขาไปว่า
' จะตั้งชื่อลูกของเราว่าอะไรดี ' นั่นจะทำให้ทุกคนกลัว '

หลังจากนั้น เธอก็ได้ไปที่งานปาร์ตี้ มีผู้ชายที่เข้ามาเต้นรำกับเธอ และเขาก็เริ่มจูบและกอดเธอ
เธอจึงกระซิบ ถามเขาไปว่า ' เราจะตั้งชื่อลูกของเราว่าอะไรดี '
ชายหนุ่มรีบหาข้อแก้ตัว และเขาก็หายไปเลย

หลังจากนั้น ก็มีเรื่องอย่างนี้เกิดขึ้นอีก มีผู้ชายเข้ามารู้จักกับเธอ แล้วเขาจูบที่คอเธอ และไล่ลงมาที่
ไหล่
เธอหยุดเขา และถามเขาถึงเรื่องชื่อลูกอีก เขาก็หนีไปเลย

ต่อมา เธอได้รู้จักกับผู้ชายอีกคนหนึ่ง เขาชวนเธอไปที่บ้าน
จากนั้นไม่นานเขาก็เริ่มจูบเธอ เธอก็ถามไปทันทีว่า ' เราจะตั้งชื่อลูกของเราว่าอะไรดี '
แต่เขายังคงค่อย ๆ จูบเธอต่อไป
'จะตั้งชื่อลูกของเราว่าอะไรดี ' เธอถามซ้ำ
แต่ไม่มีท่าทีว่าเขาจะสนใจ และเขาก็ค่อย ๆ ถอดเสื้อผ้าเธอ
' จะตั้งชื่อลูกของเราว่าอะไร ' เธอตะโกนถาม
เขาก็เริ่มมีเซ็กส์กับเธอทันที

เมื่อเสร็จสิ้นภาระกิจ เธอไม่รู้จะทำอย่างไรดี จึงถามคำถามเดิมซ้ำไปอีกที
เขาถอดถุงยางออกเรียบร้อย แล้วจึงตอบว่า
' ถ้ามันรอดจากไอ้นี่มาได้ ก็เรียกมันว่า. David Copperfield! ก็แล้วกัน ' ...

Date : 2009-10-06 13:42:16 By : gummezaka

No. 2

โพสกระทู้ ( 65 )

55++ ฮาได้อีก
Date : 2009-10-06 14:24:47 By : losoman26

No. 3

Guest

คนตั้ง กระทู้ คิดไรอยู่เป่าาา อ่ะ

อิอิอิ
Date : 2009-10-06 14:35:27 By : อิอิ

No. 4

Facebook

แปวว ...ม่ายได้คิดค่ะ แค่เบื่อๆ 555+ เลยหาเรื่องฮาๆ มาแก้เคลียด
Date : 2009-10-06 14:51:18 By : gummezaka

No. 5

โพสกระทู้ ( 830 )

"เอ่อ.. ผมอยากได้ยกทรงกับกางเกงในสัก 2-3 ตัวน่ะครับ"

55555555555555555+
Date : 2009-10-06 15:13:07 By : danya

No. 6

โพสกระทู้ ( 301 )

Twitter Facebook Hi5 Blogger

Date : 2009-10-06 15:18:21 By : giroo

No. 7

โพสกระทู้ ( 1,322 )

Date : 2009-10-06 15:26:30 By : pokultra

No. 8

Facebook

Quote:

พอเหร๋อดุน ... แค่ 2-3 ตัว ซักโหลเปงไง อิอิ
Date : 2009-10-06 15:27:35 By : gummezaka

No. 9

Facebook

** เอามามาจากFw mail ใครเคยอ่านแล้วอย่าว่ากันน้า...**

วันหนึ่ง Superman อยากออกไปเที่ยวมากๆ ก็เลยโทรชวน Batman ไปกินเหล้า
แต่คำตอบที่ได้รับคือ "ไปไม่ได้จริงๆ เนี่ย Robin ป่วย ต้องคอยดูแล"
Superman ก็เซ็งนิดๆ แต่ไม่เป็นไร ลองโทรไปชวน Spider Man (แมงมุม) ดีกว่า
ก็เลยโทรไป แต่ Spider Man ก็บอกว่า "ไม่ว่างๆ ต้องไปงานปาร์ตี้บ้านเพื่อน วันหลังก็แล้วกันนะ"
Superman ก็เลยเซ็ง พลางนึกในใจว่า "ไปคนเดียวก็ได้วะ"
แล้วก็บินขึ้นฟ้าไป
ทันใดนั้น ระหว่างทางก็นึกขึ้นได้ว่า
เออ... แวะไปคอนโดของ Wonder Woman (สาวน้อยมหัศจรรย์) ดีกว่า ชวนหล่อนไปเที่ยว เผื่อฟลุค
คิดได้ดังนั้น ก็เลยเลี้ยวไปที่ระเบียงคอนโดของ Wonder Woman
มองเข้าไปข้างในก็เห็นหล่อน กำลังเปลือยกาย !!นอนหงายบนเตียง หลับตาพริ้ม แล้วก็... open her legs...
Superman ก็เลยเกิดตัณหา แล้วก็นึกในใจว่า... เราเป็น Superman นี่นา แล้วก็เร็วกว่าเสียงอยู่แล้ว
ถ้าเราเข้าไป xxx เธออย่างรวดเร็ว แล้วรีบออกมา เธอคงไม่ทันรู้ตัวแน่ๆ เลย
คิดได้ดังนั้นก็เลย รีบใช้ความเร็วเหนือเสียงเข้าไป xxx แล้วบินกลับไปอย่างรวดเร็ว จนไม่มีใครมองทัน
พลางยิ้มกริ่มด้วยความสุข จึงไม่ได้ยินเสียง Wonder Woman ที่เพิ่งลืมตาขึ้นมาแล้วพูดว่า *
ที่รัก... เมื่อกี้คุณได้ยินเสียงอะไรไม๊คะ?"
หล่อนถาม Invisible Man (มนุษย์ล่องหน) ที่กำลังทับเธออยู่
เขาตอบว่า "ผมไม่ได้ยินอะไรหรอก แต่แปลกมาก อยู่ดีๆ ตอนนี้ผมรู้สึกเจ็บก้นมากๆ เลย..."
Date : 2009-10-06 15:50:06 By : gummezaka

No. 10

Facebook

พอละ ภาพพจน์เสียหมด แปววว พึ่งรู้สึกตัว 5555+
Date : 2009-10-06 15:54:18 By : gummezaka

No. 11

โพสกระทู้ ( 1,579 )
บทความ ( 3 )

Date : 2009-10-06 17:41:38 By : somparn

No. 12

โพสกระทู้ ( 1,528 )
บทความ ( 1 )

55555555555555555
ยอดมนุษย์สอยกานเอง

แหม !! คุณมีมี่ นี่ จังเลยจริงๆ
Date : 2009-10-06 17:47:59 By : Sek-Artdrinker

No. 13

โพสกระทู้ ( 830 )

555 ชายได้ชาย
Date : 2009-10-07 01:01:41 By : danya

No. 14

โพสกระทู้ ( 2,794 )

คือ >>ยอดชาย
Date : 2009-10-07 01:12:09 By : panyapol

No. 15

Facebook

แปววว ... มานก้อแค่เรื่องเล่าอาเน่อะ แปววว ภาพพจน์เสียหมด
Date : 2009-10-07 09:05:37 By : gummezaka

ค้นหาข้อมูล

แสดงความคิดเห็น
Re : เรื่องนี้เค้ารักแฟนเค้ามากเลยละ ขอบอก วิธีซื้อของให้แฟน "ผมจะซื้อรองเท้าให้แฟนผมสักคู่ครับ"

รายละเอียด

ตัวหนา ตัวเอียง ตัวขีดเส้นใต้ ตัวมีขีดกลาง| ตัวเรืองแสง ตัวมีเงา ตัวอักษรวิ่ง| จัดย่อหน้าอิสระ จัดย่อหน้าชิดซ้าย จัดย่อหน้ากึ่งกลาง จัดย่อหน้าชิดขวา| เส้นขวาง| ขนาดตัวอักษร แบบตัวอักษร
ใส่แฟลช ใส่รูป ใส่ไฮเปอร์ลิ้งค์ ใส่อีเมล์ ใส่ลิ้งค์ FTP| ใส่แถวของตาราง ใส่คอลัมน์ตาราง| ตัวยก ตัวห้อย ตัวพิมพ์ดีด| ใส่โค้ด ใส่การอ้างถึงคำพูด| ใส่ลีสต์
smiley for :lol: smiley for :ken: smiley for :D smiley for :) smiley for ;) smiley for :eek: smiley for :geek: smiley for :roll: smiley for :erm: smiley for :cool: smiley for :blank: smiley for :idea: smiley for :ehh: smiley for :aargh: smiley for :evil:
Insert PHP Code
Insert ASP Code
Insert VB.NET Code Insert C#.NET Code Insert JavaScript Code Insert C#.NET Code
Insert Java Code
Insert Android Code
Insert Objective-C Code
Insert XML Code
Insert SQL Code
Insert Code
เพื่อความเรียบร้อยของข้อความ ควรจัดรูปแบบให้พอดีกับขนาดของหน้าจอ เพื่อง่ายต่อการอ่านและสบายตา และตรวจสอบภาษาไทยให้ถูกต้อง

อัพโหลดแทรกรูปภาพ

Notice

เพื่อความปลอดภัยของเว็บบอร์ด ไม่อนุญาติให้แทรก แท็ก [img]....[/img] โดยการอัพโหลดไฟล์รูปจากที่อื่น เช่นเว็บไซต์ ฟรีอัพโหลดต่าง ๆ
อัพโหลดแทรกรูปภาพ ให้ใช้บริการอัพโหลดไฟล์ของไทยครีเอท และตัดรูปภาพให้พอดีกับสกรีน เพื่อความโหลดเร็วและไฟล์ไม่ถูกลบทิ้ง

เพื่อความปลอดภัยและการตรวจสอบ กระทู้ที่แทรกไฟล์อัพโหลดไฟล์จากที่อื่น อาจจะถูกลบทิ้ง

โดย
บวกค่าให้ถูก
<= ตัวเลขฮินดูอารบิก เช่น 123 (หรือล็อกอินเข้าระบบสมาชิกเพื่อไม่ต้องกรอก)

Exchange: นำเข้าสินค้าจากจีน, Taobao, เฟอร์นิเจอร์, ของพรีเมี่ยม, ร่ม, ปากกา, power bank, แฟลชไดร์ฟ, กระบอกน้ำ

Load balance : Server 03
ThaiCreate.Com Logo
© www.ThaiCreate.Com. 2003-2024 All Rights Reserved.
ไทยครีเอทบริการ จัดทำดูแลแก้ไข Web Application ทุกรูปแบบ (PHP, .Net Application, VB.Net, C#)
[Conditions Privacy Statement] ติดต่อโฆษณา 081-987-6107 อัตราราคา คลิกที่นี่