Register Register Member Login Member Login Member Login Forgot Password ??
PHP , ASP , ASP.NET, VB.NET, C#, Java , jQuery , Android , iOS , Windows Phone

Registered : 109,027

HOME > PHP > PHP Forum > สวัสดี...วันพุธ แห่งชาติ วันนี้มาถึงกลางสัปดาห์แล้ว...ครายมีเรื่องอารายสนุก สนุก มาเล่าสู่กันฟังบ้างมั้ยค่ะ

สวัสดี...วันพุธ แห่งชาติ วันนี้มาถึงกลางสัปดาห์แล้ว...ครายมีเรื่องอารายสนุก สนุก มาเล่าสู่กันฟังบ้างมั้ยค่ะ

Topic : 034176

โพสกระทู้ ( 1,542 )
บทความ ( 0 )

สมาชิกที่ใส่เสื้อไทยครีเอท

สถานะออฟไลน์
Facebook

วันนี้มาถึงกลางสัปดาห์แล้ว...ครายมีเรื่องอารายสนุก สนุก มาเล่าสู่กันฟังบ้างมั้ยค่ะ แบบว่ากำลังเซ็ง เซ็ง ค่ะ

ข่าวเข้าหูมะค่อยดีเลย แงบๆ

Tag : - - - -

Move To Hilight (Stock) 
Send To Friend.Bookmark.
Date : 2009-11-11 08:02:55 By : gummezaka View : 1172 Reply : 45

No. 1

โพสกระทู้ ( 2,794 )

สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆทุกคน ไม่มีเรื่องสนุกครับ พักนี้งานเข้าตลอดเลย ใครมีอะไรคลายเครียดก็จัดมาเล่าให้ฟังมั่งนะจ๊ะ หง่าาา

Date : 2009-11-11 08:22:16 By : panyapol

No. 2

โพสกระทู้ ( 1,322 )

สวัสดีตอนเช้าด้วยคนครับ ถ้ามีเด่วเอามาเล่าให้ฟังน่ะครับ
Date : 2009-11-11 08:53:48 By : pokultra

No. 3

โพสกระทู้ ( 74,058 )
บทความ ( 838 )

Twitter Facebook

ไปเที่ยว ทานตะวันแถว ๆ สระบุรีแล้วครับ บานแล้วจริง ๆ แต่ร้อนไปหน่อย เดียวว่าง ๆ เอารูปมาโพสให้ดูครับ
Date : 2009-11-11 08:56:18 By : webmaster

No. 4

Facebook

โอ้ววว.. แห๋ม มาก้อมะบอกจาได้เปงไก๋ให้ อิอิ
Date : 2009-11-11 09:00:32 By : gummezaka

No. 5

โพสกระทู้ ( 1,579 )
บทความ ( 3 )

Quote:
พักนี้งานเข้าตลอดเลย

หัวอกเดียวกัน ของผมนะขนาดไม่ได้ฟอกหางหมูไว้ งานก็เข้ามาตลอดเลย 55555
Quote:
ไปเที่ยว ทานตะวันแถว ๆ สระบุรีแล้วครับ บานแล้วจริง ๆ แต่ร้อนไปหน่อย เดียวว่าง ๆ เอารูปมาโพสให้ดูครับ

เอามาดูหน่อยครับเพ่win อิจฉาจังแหะได้ไปเที่ยว
Date : 2009-11-11 09:00:35 By : somparn

No. 6

Facebook

แต่มี่ว่าที่แน่ แน่ วันที่ 18 นี้เตรียมปูเสื่อนอนดูฝนดาวตกดีก่านะ ปี 43 ดูแล้วสวยมาก อิอิ
Date : 2009-11-11 09:03:18 By : gummezaka

No. 7

โพสกระทู้ ( 356 )

หาดทรายและน้ำทะเลที่เกาะล้าน พัทยาสวยมาก (สาวจีน,สาวเกาหลีสวยมาก)

18/11/2009 มีฝนดาวตก จริงๆ เหรอครับพี่
Date : 2009-11-11 09:13:23 By : aknueng

No. 8

Quote:
โอ้ววว.. แห๋ม มาก้อมะบอกจาได้เปงไก๋ให้ อิอิ

คนที่ติดรถไปด้วย ดุมาก แฮะ ๆ
Date : 2009-11-11 09:14:52 By : webmaster

No. 9

โพสกระทู้ ( 1,579 )
บทความ ( 3 )

Quote:

55555555
Quote:
สาวจีน,สาวเกาหลีสวยมาก

Date : 2009-11-11 09:18:43 By : somparn

No. 10

Facebook

Quote:

กำ น้องนุ้งเน้อ เจ๊เค้ามะน่าคิดเน้อ แห่ะๆ

Quote:
18/11/2009 มีฝนดาวตก จริงๆ เหรอครับพี่

แน่นอน ดูข่าวบ้างมั้ยจ๊ะ
Date : 2009-11-11 09:20:25 By : gummezaka

No. 11

ช่วงปลาย ๆ ปีเทศกาลท่องเที่ยวครับ พี่เองก็ชอบเที่ยวช่วงนี้ ทำงานเหนื่อยมาทั้งปี เมื่อวันเสาร์ ไปเที่ยว สระบุรี ลพบุรี แวะไปเขื่อน แล้วต่อไปด้วยน้ำตกเขาใหญ่

ช่วงนี้เขาใหญ่สวยมากครับ หมอกและอากาศ ปางอุ๋ง ยังอายเลย

และลิงก็เยอะด้วย ห้า ห้า ห้า
Date : 2009-11-11 09:22:50 By : webmaster

No. 12

Facebook

Quote:
ลิงก็เยอะด้วย ห้า ห้า ห้า

หัวเราะตรงลิงเย่อะนี่ มีไรกับลิงอ่ะป่าววว...

ว้า คนอื่นเที่ยวช่วงนี้กันเหย๋อ มี่ต้องไปหลังปีใหม่ 555+ นั้นแหล่ะช่วงเที่ยว
Date : 2009-11-11 09:28:33 By : gummezaka

No. 13

Facebook

แอบดู

ซินดี้ไปโรงเรียนวันแรก เด็กชายคนหนึ่งบอกจะให้เงินเธอ 5 เหรียญ ถ้าเธอปีนเสาธงให้เขาดู ซินดี้ตกลง ซินดี้กลับไปเล่าให้แม่ฟัง "อย่าไปทำอีกนะซินดี้ เจ้าเด็กนั่นมันหลอกดูกางเกงใน" แม่บอก
วันรุ่งขึ้น เด็กชายมาบอกให้ซินดี้ปีนเสาธงอีกโดยเพิ่มเงินให้เป็น 10 เหรียญ ซินดี้ตกลง ซินดี้กลับไปเล่าให้แม่ฟัง
"บอกแล้วไงว่าเจ้าเด็กนั่นมันหลอกดูกางเกงใน วันหลังอย่าทำอีกนะ"

แม่ดุ ซินดี้รู้สึกตัวว่าโดนหลอกอีกแล้ว วันต่อมาเมื่อซินดี้ไปโรงเรียน เด็กชายคนเดิมพยายามชวนให้ซินดี้ปีนเสาธง แต่ซินดี้ไม่ยอมเพราะเธอจำคำสอนของแม่ขึ้นใจ แต่ในที่สุดซินดี้ก็ยอมเพราะเด็กชายให้เงินถึง 50 เหรียญ แม่เริ่มโกรธ

"แม่บอกแล้วไง ว่าเจ้านั่นมันหลอกดูกางเกงใน"
ซินดี้ยิ้มกริ่ม
"หนูรู้ทันแล้วค่ะ หนูเลยถอดกางเกงในออกก่อนปีนเสาธงแล้ว"
Date : 2009-11-11 11:52:12 By : gummezaka

No. 14

Facebook

Quote:
ดูดนม

แม่สาวคนหนึ่ง เป็นที่ขึ้นชื่อลือชาเรื่องทรวดทรงของเธอนั้นงามสล้างเหลือหลาย พ่อหนุ่มคนหนึ่งเกิดมารู้จักแม่สาวนางนี้ หนุ่มนั้นก็มุ่งมั่นที่จะดูนมสาวนางนี้ให้ได้ แต่ละวันผ่านไปเจ้าหนุ่มก็ได้แต่คิด..คิด..คิดหาทางที่จะดูนมสาวให้ได้ แล้วพี่แกก็คิดออก

"นี่เธอ ถ้าเธอกล้าถอดเสื้อถอดยกทรงของเธอ ให้ฉันได้ดูดนมของเธอทีละข้างเท่าเนั้น ฉันจะให้เงินเธอทันทีเลยหนึ่งหมื่นบาท"

สาวเจ้าได้ฟังข้อเสนอก็หูผึ่ง บังเอิญตอนนั้นถังแตกอยู่ด้วย กะอีแค่ดูดนมข้างละทีไม่เห็นจะเสียหายตรงไหน เงินตั้งหมื่น..เธอก็ตอบตกลง แล้วก็ถอดเสื้อนอกออก ถอดยกทรงออก เหลือแต่นมสล้าง นมของแม่สาวน้อยช่างเต่งตึงจริงๆ เจ้าหนุ่มจ้องตาไม่กระพริบ แทบไม่หายใจ จ้อง..จ้อง..จ้องจนชุ่มฉ่ำไปหมด

สาวน้อยเห็นเจ้าหนุ่มตะลึงมองนมตัวอยู่นานก็เลยเตือน "เอ้า..เอาแต่จ้องอยู่ได้ มาดูดนมฉันเสียทีสิ ไม่กล้าหรือไง"
"กล้าน่ะกล้าอยู่หรอก.." หนุ่มครางทั้งๆ ที่ตายังจ้องดูนมสาวอยู่ "..แต่มันไม่มีเงิน.."

Date : 2009-11-11 12:02:11 By : gummezaka

No. 15

โพสกระทู้ ( 5,146 )
บทความ ( 26 )

สมาชิกที่ใส่เสื้อไทยครีเอท Hall of Fame 2012

ซักผ้า ซักมือ จบ
Date : 2009-11-11 13:11:43 By : deawx

No. 16

พี่น้อง กินข้าวกินปลากันยังครั๊ปปป
Date : 2009-11-11 13:34:43 By : panyapol

No. 17

^
^
^
^
บทความข้างบน ขำ ดีนะครับ ขออีกหน่อยดิ

Quote:
แน่นอน ดูข่าวบ้างมั้ยจ๊ะ

ไม่ได้ดูข่าวเลยครับ
Date : 2009-11-11 13:41:27 By : aknueng

No. 18

Facebook

Quote:
ถอดชุดชั้นออกเดี๋ยวนี้นะ!!!

เศรษฐีและภรรยาออกไปงานกลางคืน
และปล่อยให้คนรับใช้หนุ่มหล่ออยู่เฝ้าบ้าน
ภรรยาสาวเบื่องานเลี้ยงจึงแอบกลับมาบ้านก่อน
เธอพบคนรับใช้หนุ่มนั่งจิบเหล้าอยู่ในห้องนั่งเล่น
"บิล ตามฉันมา" นายสาวสั่งคนรับใช้หนุ่ม
เธอเดินนำหน้าชายหนุ่มไปที่ห้องนอน
และปิดประตูลงกลอนเมื่อชายหนุ่มตามเข้าไป
"ถอดเสื้อฉันออก" นายสาวหันมาสั่ง
คนรับใช้หนุ่มรีบถอดเสื้อนายสาวออกด้วยความประหม่า
"ถอดถุงเท้าด้วยซิ" เจ้าหนุ่มทำตามสั่งอย่างว่าง่าย
"กางเกงในกับยกทรงด้วย อย่าช้านักซิ"
มือเริ่มสั่นเมื่อนายสาวยิ่งเร่ง
"ฟังนะบิล ถ้าฉันเห็นแกเอาชุดของฉันมาใส่อีก ฉันจะไล่แกออก"

Date : 2009-11-11 14:01:37 By : gummezaka

No. 19

Facebook

Quote:
ผู้ชาย 3 คน...

มีผู้ชาย 3 คน คนแรกเป็นนักปรัชญา คนที่สองเป็นนักคณิตศาสตร์ คนสุดท้ายเป็นคนโง่
อยู่มาวันหนึ่ง 3 คนนี้ นั่งรถไปเที่ยวด้วยกัน แล้วระหว่างทาง รถเกิดไปชนเข้ากลางทางทำให้ทั้ง 3 ตายหมด
วิญญาณทั้ง 3 จึงต้องไปหายมบาล พอไปถึงยมบาลก็บอกว่าให้แต่ละคนถามคำถามมาคนละข้อ
ใครถามคำถามที่ข้า(ยมบาล) ตอบไม่ได้ จะได้ขึ้นสวรรค์ แต่ถ้ายมบาลตอบได้คนที่ถามจะต้องลงนรก
นักปรัชญาถามเป็นคนแรกว่า ให้อธิบายความหมายของปรัชญาข้อหนึ่ง เจ้ายมบาลตอบได้ นักปรัชญาจึงลงนรกไป
นักคณิตศาสตร์ถามเป็นคนที่สองว่า ให้คิดโจทย์เลขข้อนี้ให้ได้ ยมบาลตอบได้อีก นักคณิตศาสตร์จึงลงนรกไป
พอมาถึงคนสุดท้ายคือคนโง่ คนโง่บอกว่าก่อนถามคำถามขอเก้าอี้ที่มี 8 รู พอได้เก้าอี้คนโง่ก็ตดออกมา
แล้วถามยมบาลว่าข้าตดออกมาจากรูไหน ยมบาลตอบว่ารูที่ 2 จากทางซ้าย คนโง่บอกว่าผิด
แล้วยมบาลก็ถามว่าถ้างั้นคำตอบคืออะไร คนโง่จึงเฉลยว่า"ข้าตดออกมาจากรูตูด"

Date : 2009-11-11 14:04:51 By : gummezaka

No. 20

Facebook

Quote:
ีอยากจะตายไปจากโลกนี้เพราะสาวน้อยคนนั้น

ณ ชายหาดทะเลสีครามแห่งหนึ่ง ชายคนหนึ่งกำลังนอนเปลือยอาบแดด โดยใช้ทรายกลบเอาส่วนที่จำเป็นออกมา
ข้างนอกเพื่อให้อากาศถ่ายเท แต่ก็ยังมีกระดาษหนังสือพิมพ์ปิดอีกชั้นหนึ่ง ในระหว่างนั้นก็มีสาวน้อยคนหนึ่ง
กำลังเดินเล่นตามหาดทราย เข้ามาถามชายคนนั้นว่า “นี่ๆลุง ลุง อะไรอยู่ใต้กระดาษนั่นหรือค๊ะ” ชายคนนั้นก็ตอบ
อย่างหัวเสียว่า “ไปเล่นไกลๆได้ไหม นกกำลังจะนอน เด๋วมันจะตื่น” เด็กสาวจึงเดินจากไป แต่ก็อดสงสัยไม่ได้
เช้าวันต่อมาชายหนึ่งคนนั้นสะดุ้งตื่น และต้องพบกับสภาพของตนเองที่ไม่เป็นดั่งสมชายอีกแล้ว ด้วยความแค้น
ใจจึงออกตามหาเด็กสาวคนนั้นจนเจอ และถามเรื่องราวต่างๆจากเธอว่า “หนูเห็นเหตุการณ์อะไรบ้างหรือเปล่า”
ส่วนเด็กน้อยผู้ไร้เดียงสาก็ตอบว่า “หนูเหงาเล้ยอยากจะเล่นกับนกที่ลุงเลี้ยงไว้ไงค๊ะ หนูพยายามเอาอกเอาใจมัน
ลูบหัวมันด้วยความรักทะนุถนอม แต่เจ้านกมันกลับถมน้าลายใส่หน้าหนู หนูนั้นเสียใจมาก เล้ยจับมันหักคอ
แต่มันยังส่ายหัวล่อหนูไปมาอีก หนูจึงเอาไฟแช็คจุดไฟเผารังของมัน จนเกลียมเล้ย แค่นี้เท่านั้นคะที่หนูทำ
ถ้าลุงโกรธที่หนูทำนกลุงตาย เด๋วหนูไปสวนตจุจักร ซื้อนกสายพันธุ์ใหม่ชื่อกล้วยน้าหว้าให้ลุงตัวใหม่ก็ได้น๊ะค๊ะ ”

จบ...................

Date : 2009-11-11 14:09:44 By : gummezaka

No. 21

Facebook

Quote:
ครูคนสวย

ครั้งหนึ่งในวันครู เด็กนักเรียนอนุบาลโรงเรียนหนึ่งจัดหาของขวัญมาให้คุณครูที่รักของพวกเขา

เด็กคนแรกเป็นลูกสาวร้านดอกไม้เธอเอาของขวัญใส่กล่องมาให้ครู
"ครูว่าต้องเป็นดอกไม้แน่ๆเลย" คุณครูว่า
"คุณครูเก่งจังค่ะ รู้ได้ยังไงคะ" หนูน้อยแปลกใจ
"ครูเดาเอาน่ะจ้ะ" คุณครูอมยิ้ม

เด็กคนที่สองเป็นลูกคนขายขนม
"ครูว่าต้องเป็นขนมแน่ๆเลย" คุณครูบอก
"คุณครูเก่งจังเลยค่ะ" หนูน้อยช่างซื่อซะจริงๆ
เช่นเคยคุณครูตอบว่า
"ครูเดาเอาน่ะจ้ะ"

เด็กคนที่สามเป็นลูกชายร้านขายเหล้านอก เขาเอากล่องของขวัญกล่องใหญ่ น้ำหนักก็ไม่ใช่น้อย คุณครูสังเกตเห็นตรงมุมกล่องมีน้ำซึมเปียกอยู่ด้วย
"ต้องเป็นไวน์แน่ๆเลย" ครูเดา
"ไม่ใช่ครับ" ไอ้หนูยิ้มอย่างภูมิใจที่ครูเดาใจเขาไม่ถูก
ครูเอานิ้วแตะน้ำที่ซึมตรงมุมกล่องขึ้นมาชิมดูแล้วเดาใหม่
"แชมเปญเอ้า!"
"ฮี่ฮี่ ไม่ถูกอยู่ดีครับ" ไอ้หนูชอบใจ
"ครูยอมดีกว่าจ้ะ อะไรอยู่ในกล่องจ๊ะ" ครูสาวยอมแพ้เพราะเธอไม่สันทัดเรื่องเมรัย
"ขอเฉลยว่า..." ไอ้หนูทำท่าภูมิอกภูมิใจในชัยชนะ "ลูกหมาครับ!!!"

Date : 2009-11-11 14:13:24 By : gummezaka

No. 22

เหอๆ ขำๆลูกหมา
Date : 2009-11-11 14:42:59 By : panyapol

No. 23

ชอบทุกเรื่องเลย

ว่าแต่พี่ คิดเองเหรอ เนี่ย โห้ยๆ...
Date : 2009-11-11 14:56:04 By : aknueng

No. 24

Facebook

Quote:
ชอบทุกเรื่องเลย

ว่าแต่พี่ คิดเองเหรอ เนี่ย โห้ยๆ...

เหอะๆ เอามาจากที่อื่นนะ เหงมานตลกเลยเอามาฝาก แปววว
Date : 2009-11-11 15:01:04 By : gummezaka

No. 25

โพสกระทู้ ( 11,835 )
บทความ ( 10 )

สมาชิกที่ใส่เสื้อไทยครีเอท Hall of Fame 2012

Date : 2009-11-11 15:01:49 By : plakrim

No. 26

Facebook

น้าน มีคนแอบขำ กินแรงนะปลา
Date : 2009-11-11 15:19:22 By : gummezaka

No. 27

ขอซักเรื่องนะครับ ไม่รู้จะขำกับผมป่าว
Quote:
สามีภรรยาคู่หนึ่งกำลังฟ้องหย่ากัน
ปัญหาก็คือ ใครควรจะได้สิทธิดูแลลูก
ภรรยาพูดอย่างเกรี้ยวกราดว่า
"ศาลที่เคารพ,ดิฉันคลอดเด็กออกมาดูโลกด้วยความเจ็บปวดและความลำบากในการอุ้มท้อง"
" ลูกควรจะเป็นสิทธิของดิฉันค่ะ"
ศาลเพ่งไปที่สามี เปิดโอกาสให้เอ่ยวาจาปกป้องตนเองได้
สามีนิ่งไปอยู่ใหญ่ แล้วก็เอ่ยนิ่งๆว่า
"ศาลที่เคารพ ถ้าผมหยอดเหรียญใส่ตู้ขายน้ำเป๊ปซี่ แล้วเป๊ปซี่ก็กลิ้งออกมา"
"เป๊ปซี่ที่ออกมา ควรเป็นของใคร? ของเครื่องขายน้ำ? หรือของผมครับ?"

Date : 2009-11-11 16:13:28 By : aknueng

No. 28

Quote:
หลังจากที่คุณพ่อทราบว่า
"ป๋อง" ลูกชายวัยรุ่นชอบแอบเปิดอินเทอร์เน็ต
เข้าไปดูเว็บไซต์โป๊ๆ เป็นประจำ คุณพ่อจึงตั้ง password ไว้
เพื่อป้องกันมิให้ลูกชายตัวดีแอบมาเปิดใช้เครื่องคอมพิวเตอร์อีกต่อไป
เรื่องอะไรจะยอมจนมุมง่ายๆ "ป๋อง" จึงได้ว่าจ้างน้องเก๋ น้องสาววัย ๘ ขวบ
ของตนด้วยขนมถุงใหญ่ให้แอบไปชะโงกดูคุณพ่อตอนเปิดเครื่อง
คอมพิวเตอร์ว่าคุณพ่อพิมพ์ password ตัวอะไรลงไปบ้าง
น้องเก๋ยินดีรับงานด้วยความเต็มใจ วันหนึ่งขณะที่คุณพ่อกำลังจะเปิด
เครื่องคอมพิวเตอร์ น้องเก๋ก็แกล้งทำเป็นมานั่งข้างๆ คุณพ่อ ในขณะเดียว
กันก็แอบชำเลืองดูคุณพ่อพิมพ์ password ไปด้วย
ทันทีที่รู้รหัสลับ น้องเก๋ก็รีบวิ่งแจ้นออกมาหา "ป๋อง"
พี่ชายที่ยืนรอด้วยใจ ระทึกอยู่นอกบ้าน
ป๋อง : รู้หรือยังๆ
เก๋ : รู้แล้ว ! คุณพ่อพิมพ์สี่ตัวจำได้แม่นเลย
ป๋อง : มีตัวอะไรบ้าง บอกมาเร็ว!
เก๋ : เอาขนมมาก่อนสิ
ป๋องจึงยื่นขนมถุงใหญ่ให้น้องสาว น้องเก๋รีบคว้าถุงขนมทันที
พร้อมกระซิบข้างหูบอกพี่ชายว่า
เก๋ : จดไว้นะ คุณพ่อพิมพ์ว่า..... "ดอกจัน ดอกจัน ดอกจัน แล้วก็.. ดอกจัน "
ป๋อง : !!!??!!

Date : 2009-11-11 16:15:48 By : aknueng

No. 29

Quote:
------- คาถาบูชาเมีย ----------
รักเมียต้องอดทน ต้องเป็นคนเคารพเมีย
รักเมียต้องส่งเสีย อย่าให้เมียต้องสงสัย
รักเมียต้องรักเดียว อย่าได้เที่ยวไปรักใคร
รักเมียต้องทำใจ ถึงอย่างไรเธอก็เมีย
รักเมียอย่าขี้เหล้า ถ้าเมียเหงาเราจะเสีย
รักเมียอย่าอ่อนเพลีย คนรักเมียต้องเข็งแรง
รักเมียอย่าเที่ยวดึก จะเกิดคึกผิดสำแดง
รักเมียอย่ารุนแรง ค่อย ๆ แซงอย่าขับไว
รักเมียต้องยอมเมีย เพราะว่าเมียไม่ยอมใคร
รักเมียต้องเข้าใจ ไม่มีใครใหญ่กว่าเมีย
รักเมียอย่าเถียงเมีย คำพูดเมียใหญ่กว่าใคร
ชาติหน้ามีฉันใด จงจำไว้อย่ามีเมีย

Date : 2009-11-11 16:18:59 By : aknueng

No. 30

Facebook

เง้อ ... มานคุ้นๆ
Date : 2009-11-11 16:19:40 By : gummezaka

No. 31

โพสกระทู้ ( 3,468 )

Twitter

กระทู้นี้ อะไรกันเนี่ย

ขอแจมมั่ง
Date : 2009-11-11 16:27:40 By : pjgunner

No. 32

Facebook

Quote:
กระทู้นี้ อะไรกันเนี่ย

ขอแจมมั่ง

ตามสบายเยยค่ะ อิอิ
Date : 2009-11-11 16:34:13 By : gummezaka

No. 33

รักเมีย จะต้องรักให้เท่าๆ กันครับ
Date : 2009-11-11 16:34:33 By : webmaster

No. 34

ผมชอบ2ประโยคนี้นอกนั้น ว่าจะตัดทิ้ง คิคิ..

Quote:
** รักเมียต้องรักเดียว อย่าได้เที่ยวไปรักใคร
** รักเมียอย่าอ่อนเพลีย คนรักเมียต้องเข็งแรง

Date : 2009-11-11 16:43:08 By : aknueng

No. 35

Facebook

Quote:
รักเมีย จะต้องรักให้เท่าๆ กันครับ

ง่า...แสดงว่ามีหลายคน แปวว
Date : 2009-11-11 16:44:44 By : gummezaka

No. 36

โพสกระทู้ ( 1,322 )

Quote:

คนที่ติดรถไปเที่ยววันเสาร์ดุไม่ใช่หรอครับพี่วิน
Date : 2009-11-11 16:47:09 By : pokultra

No. 37

อ่าน No. 28 แล้ววขำอ่ะ +1
Date : 2009-11-11 18:14:32 By : panyapol

No. 38

Facebook

โห แป๊ะ ทีเค้าละม่ายเคย + งอนแว้ว
Date : 2009-11-12 09:11:57 By : gummezaka

No. 39

อ่า...มีงอนกันด้วย ^^
Date : 2009-11-12 09:24:54 By : aknueng

No. 40

ผู้หญิงงอน แปลว่าผู้หญิงรัก จุ๊กกรู้.....
Date : 2009-11-12 09:58:34 By : panyapol

No. 41

Facebook

Quote:
ผู้หญิงงอน แปลว่าผู้หญิงรัก จุ๊กกรู้.....

มานใช้ไม่ได้กับทุกคนหรอกนะจ๊ะ
Date : 2009-11-12 10:50:44 By : gummezaka

No. 42

หง่าาา ท่าทางเจ๊จะดุ (คงจะติดรถด้วยไม่ได้ซะล่ะ) อ่ะจ๊ากกก
Date : 2009-11-12 10:57:57 By : panyapol

No. 43

Facebook

Quote:
หง่าาา ท่าทางเจ๊จะดุ (คงจะติดรถด้วยไม่ได้ซะล่ะ) อ่ะจ๊ากกก

ตลกละ ปั๊ดโบก หรือสั่งเก็บดีน้า คิดก่อง ...
Date : 2009-11-12 11:01:21 By : gummezaka

No. 44

โทดครับ
Date : 2009-11-12 11:02:16 By : aknueng

No. 45

Facebook

Quote:
เปลี่ยนชื่อกระทู้จาก วันพุธแห่งชาติ เป็นวันพฤหัสแห่งความรักให้แด่ พี่P@e และ พี่memee

ม่ายรู้เรื่องมาถึง ทะลึ่งละ มีมารยาทหน่อย พูดอารายอ่ะ
Date : 2009-11-12 11:06:39 By : gummezaka

ค้นหาข้อมูล

แสดงความคิดเห็น
Re : สวัสดี...วันพุธ แห่งชาติ วันนี้มาถึงกลางสัปดาห์แล้ว...ครายมีเรื่องอารายสนุก สนุก มาเล่าสู่กันฟังบ้างมั้ยค่ะ

รายละเอียด

ตัวหนา ตัวเอียง ตัวขีดเส้นใต้ ตัวมีขีดกลาง| ตัวเรืองแสง ตัวมีเงา ตัวอักษรวิ่ง| จัดย่อหน้าอิสระ จัดย่อหน้าชิดซ้าย จัดย่อหน้ากึ่งกลาง จัดย่อหน้าชิดขวา| เส้นขวาง| ขนาดตัวอักษร แบบตัวอักษร
ใส่แฟลช ใส่รูป ใส่ไฮเปอร์ลิ้งค์ ใส่อีเมล์ ใส่ลิ้งค์ FTP| ใส่แถวของตาราง ใส่คอลัมน์ตาราง| ตัวยก ตัวห้อย ตัวพิมพ์ดีด| ใส่โค้ด ใส่การอ้างถึงคำพูด| ใส่ลีสต์
smiley for :lol: smiley for :ken: smiley for :D smiley for :) smiley for ;) smiley for :eek: smiley for :geek: smiley for :roll: smiley for :erm: smiley for :cool: smiley for :blank: smiley for :idea: smiley for :ehh: smiley for :aargh: smiley for :evil:
Insert PHP Code
Insert ASP Code
Insert VB.NET Code Insert C#.NET Code Insert JavaScript Code Insert C#.NET Code
Insert Java Code
Insert Android Code
Insert Objective-C Code
Insert XML Code
Insert SQL Code
Insert Code
เพื่อความเรียบร้อยของข้อความ ควรจัดรูปแบบให้พอดีกับขนาดของหน้าจอ เพื่อง่ายต่อการอ่านและสบายตา และตรวจสอบภาษาไทยให้ถูกต้อง

อัพโหลดแทรกรูปภาพ

Notice

เพื่อความปลอดภัยของเว็บบอร์ด ไม่อนุญาติให้แทรก แท็ก [img]....[/img] โดยการอัพโหลดไฟล์รูปจากที่อื่น เช่นเว็บไซต์ ฟรีอัพโหลดต่าง ๆ
อัพโหลดแทรกรูปภาพ ให้ใช้บริการอัพโหลดไฟล์ของไทยครีเอท และตัดรูปภาพให้พอดีกับสกรีน เพื่อความโหลดเร็วและไฟล์ไม่ถูกลบทิ้ง

เพื่อความปลอดภัยและการตรวจสอบ กระทู้ที่แทรกไฟล์อัพโหลดไฟล์จากที่อื่น อาจจะถูกลบทิ้ง

โดย
บวกค่าให้ถูก
<= ตัวเลขฮินดูอารบิก เช่น 123 (หรือล็อกอินเข้าระบบสมาชิกเพื่อไม่ต้องกรอก)

Exchange: นำเข้าสินค้าจากจีน, Taobao, เฟอร์นิเจอร์, ของพรีเมี่ยม, ร่ม, ปากกา, power bank, แฟลชไดร์ฟ, กระบอกน้ำ

Load balance : Server 05
ThaiCreate.Com Logo
© www.ThaiCreate.Com. 2003-2024 All Rights Reserved.
ไทยครีเอทบริการ จัดทำดูแลแก้ไข Web Application ทุกรูปแบบ (PHP, .Net Application, VB.Net, C#)
[Conditions Privacy Statement] ติดต่อโฆษณา 081-987-6107 อัตราราคา คลิกที่นี่